Announcement

Collapse
No announcement yet.

DeLUX 50A 500w กับ raidmax HB 2 530w อันไหนดีกว่ากัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DeLUX 50A 500w กับ raidmax HB 2 530w อันไหนดีกว่ากัน

จะซื้อ PSU ใหม่ ครับ ราคาวางไว้ 1500-1800 เอาของอะไรดีอ่ะ

เสนอยี่ห้ออื่นมาก็ได้ครับ - ขอบคุณ

cpu athlon x2 3800+
    vga spark 9600gt oc700
    ฮาร์ดดิส ลูกเดียว

Raidmax สิครับ

Comment

ครับ กลัวไม่มีของได้หาเผื่อยี่ห้ออื่นด้วย

Comment

Delux dlp 50a 500w---1640
        GIGABYTE superB 460w----1790
        SILVERSTONE ST- 400w----1790

Comment

Originally posted by Juventus View Post
          ครับ กลัวไม่มีของได้หาเผื่อยี่ห้ออื่นด้วย
          วางกันเกลื่อนพันทิพเลยครับ

Comment

ได้แล้วครับ 1550

หาอยู่พักหนึง

เจอราคา 1700,1800,2000

ร้านขาย 2000 นี่ผมถึงกับงงเลย ตัวเดียวกันแท้ๆ ถามราคาเขาบอกแปปนะพี่.....

เปิดๆสมุด ถามไปถามมา 2000 ผมก็บอกเลยผมดูมา 1500-1600 เอง

มันก็ยังบอก 2000 เป๊ะ คือร้านอื่น บอก 1700-1800 นี่ยังพอเฉยๆได้

แต่เจอบอก 2000 นี่ ต้องบอกเลย ว่าราคาจริงๆมัน 1500-1600 เองงะ ผมก็เลยไปร้านอื่นเลย

สุดท้าย ลงที่ 1550 ก็ ok

Last edited by Juventus; 22 Jan 2009, 13:13:02.

Comment

เอ่ยชื่อร้านได้ป่าวครับ กำลังจะไปสอย

Comment

ร้านไหนเอ่ย กำลังจะจัดหาอยู่

Comment

ถูกใจป่าวคับ ^_^

Comment

ครับถูกใจกว่าแน่นอน ของเดิมมันติดเคส นิ อิอิ ^^

BEFORE

AFTER

ปล. โทษที่กล้อง MP5 ผมมันห่วย เลยไม่ค่อยชัด ขี้เกียจควักกล้องใหญ่มาถ่าย

ว่าแต่ว่าทำไมไฟมันสีน้ำเงินงะ กล่องมันไฟสีออกม่วงๆ
                    Last edited by Juventus; 22 Jan 2009, 14:23:22.

Comment

Originally posted by NO_17 View Post
                      ร้านไหนเอ่ย กำลังจะจัดหาอยู่
                      ผมซื้อ พันทิพ งามฯ ชั้น 5 ครับ

หรือชั้น 4 อาจจะมีราคาพอกัน แต่ผมเดินๆ ชั้น 4 หาอยู่ 5-6 ร้าน

เห็นราคาชั้น 4 มันน่าหงุดหงิด สงสัยทำเลดี เลยขายแพง ขึ้นชั้น 5 ดีกว่า

ปล. ลองไปหาเอาเองนะ เดินๆเล่นสนุกดี ได้บรรยากาศ เผื่อเจอสาวๆ

ผมไปรอบนี้เกือบได้เบอร์สาวๆแถวนั้นเลย เอิ๊กๆ

Comment

แล้วโพสรายงานอัพเดตเรื่องประสิทธิภาพด้วยนะครับ ผมก็คาดว่าจะได้เปลี่ยนpsu เป็นรุ่นเดียวกันเหมือนกัน เพราะสายแปลงผมไหม้ไปแล้ว ไม่อยากเสี่ยง เหอๆ

Comment

RAIDMAX 530W กับ DeLUX 50A 500w ไม่ต้องกลัวไม่คุ้มครับ 2ตัวนี้ราคา 1500 นี่แจ่มสุดแล้ว

Comment

ครับผม ผมใช้หนักอยู่เหมือนกัน เปิด 8 โมงเช้า - เที่ยงคืน ทุกวัน

Comment

แวะมาดูครับ

Comment

Working...
                              X