Announcement

Collapse
No announcement yet.

มันจะตีกันมั้ย ระหว่าง ATi กะ NVidia

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มันจะตีกันมั้ย ระหว่าง ATi กะ NVidia

VGA Card Asus EAH3650/Top ใส่ Mainboard Chip NVidia จะมีปัญหาม่ะ

เช่น ASUS M2N68 , M3N-H/HDMI มันจะตีกันมั้ย ระหว่าง ATi กะ NVidia

หรือใช้ตัว ASUS M3A78 ดีกว่าอ่ะคับ Chip AMD

555+

Comment

หึ

Comment

ใส่ได้จัดไป

Comment

มันจะระเบิด ตูม!!!!

ปล.ล้อเล่นครับ ถ้าบอร์ด PCIx16 การ์ดจอคุณ PCIx16 มันก็ใส่ด้วยกันได้ครับ
          ปล2.เปิดปกติ ไม่ตีกัน

Comment

สงสัยเหมือนกันครับ ดันๆๆ

Comment

ใส่การ์ดตัวเดียวได้ไม่มีปัญหาครับ แต่ถ้าจะทำพวก Crossfire ต้องการ์ด ATI
              หรือ SLI ต้องใช้การ์ด NVDAI เท่านั้น

Comment

มันจะระเบิด ตูม!!!!

อย่างงี้เราก้อสามารถผลิตระเบิดใช้เองได้แล้วสิ......ฮึอ...ฮึอ..
                Last edited by kashine; 22 Jan 2009, 15:50:20.

Comment

Working...
                X