Announcement

Collapse
No announcement yet.

Printer เลเซอร์ เติมผงหมึกเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Printer เลเซอร์ เติมผงหมึกเอง

อยากสอบถามว่ายากมั้ยครับ..
    แล้วถ้าเปรียบเทียบต้นทุนการพิมพ์แล้ว
    ระหว่าง Ink-Jet ที่หมึก 100cc - 40 บาท
    กับผงหมึก Laser Printer แบบไหนจะถุกกว่ากันครับ

แล้วก็ถ้าเป็น Color Laster Printer จะสามารถเติมหมึกได้มั้ยครับ
    จะหาข้อมูลได้ที่เว็บไหนบ้าง

Ink-Jet + Tank ถูกกว่าเยอะเลยครับ

Color Laster Printer เครื่องละเกินหมื่น มันจะเทียบกันได้หรอ...

Comment

เติมได้ครับ อยู่ที่รุ่น
      อยู่ที่ความต้องการว่าคุณใช้งานประเภทไหนครับ ถ้าพิมพ์เยอะ ๆ ต้องการความรวดเร็ว อิงค์เจ็ทไม่ไหว

Comment

Working...
      X