Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับ แบบนี้การ์ดจอเสียรึเปล่า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อืมครับ ขอบคุณทุกท่านมากครับ

Comment

nvidia geforce 8500gt เป็นไดรเวอร์ครับ Model ต้องดูที่กล่องหรือตัวการ์ดครับ

ถ้าไม่แน่จัย ลองหาโปรแกรมทดสอบการ์ดจอมาเทสก้อได้ครับ

เรื่องการเครมคงอยู่ที่ประกันของใครนะคับ ถ้าเป็นได้ส่งที่ศูนย์โดยตรง (ไม่ใช่ตามร้านขาย)จะได้ของค่อนข้างไวครับ

Comment

ลองเปลี่ยนเวอร์ัชั่นไดรเวอร์ดูครับ + ลองใส่การ์ดจอเเน่น ๆ หรือทำความสะอาด

Comment

ลอง Format เครื่องใหม่ดูครับ แล้วเอา ชิปเซต อินเวียเดียลงก่อนนะ

Comment

ลอง format แล้ว ไม่ได้แฮะ ขอบคุณทุกท่านมากๆนะครับสงสัยพรุ่งนี้ต้องเอาไปเคลม

ว่าแต่ประกัน ARC นี่ไปตรงไหนของพันธ์ทิพย์เหรอครับ

Comment

น่าจะไดร์เวอร์นะ หรือว่ามันเอ๋อ

Comment

ลองใส่กับเครื่องอื่นดู (ถ้ามีของเพื่อนของใครก้อได้ที่พอจะหาได้) ถ้ายังเป็นอีกก้อลงส่งเคลมดูนะครับ
                หรือไม่ก้อลองลงไดร์เวอร์เวอร์ชั่นเก่าๆๆดู ของผมเคยเป็นเเล้วลดเวอร์ชั่นไดร์เวอร์เเล้วหาย (ไม่ยอมอินเทรนเร๊ย...)

Comment

เอาไปเคลมแล้วครับ เค้าบอกของหมด จะเปลี่ยนจาก 8500gt 512 เมก ต้องเพิ่มเงิน

9400 เพิ่ม 300
                  9500 เพิ่ม 700

คุ้มป่าวครับ

Comment

เป็นที่ไดร์เวอร์ ชัวร์ครับ

Comment

Originally posted by atta0226 View Post
                      เอาไปเคลมแล้วครับ เค้าบอกของหมด จะเปลี่ยนจาก 8500gt 512 เมก ต้องเพิ่มเงิน

9400 เพิ่ม 300
                      9500 เพิ่ม 700

คุ้มป่าวครับ
                      เอา 9500gt ครับ เร็วกว่าตัวเดิมพอสมควร

Comment

9400 ช้ากว่าตัวเดิมเหรอครับ

Comment

Working...
                        X