Announcement

Collapse
No announcement yet.

25K กับ INTEL I7 และการรอคอย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 25K กับ INTEL I7 และการรอคอย

สวัสดีครับ
    ผมกับมาการตั้งคำถามน่าสนใจ เมื่อปีที่แล้วผมไปถอยคอมมา25K
    แต่ผมว่าอีก2ปีผมจะใช้ I7 ถ้าผมซื้อตอนนี้แน่นอนว่าแค่ ซีพียู กับ เมนบอร์ด ก็ปาไป20Kกว่าๆๆแล้ว
    แล้วถ้าอีก2ปีข้างหน้า I7จะมีราคาเท่าไร และงบ25Kกว่าจะเล่นได้ป่าว
    อิอิ กิเลส

เดี๋ยวอีก 2 ปี ค่อยมาดูอีกที นะ

Comment

ฮาตาม ........

Comment

อีก2ปีข้างหน้ายังจะอยากซื้อ i7 เหรอ ตามตัวเองดูครับ

Comment

อีกสองปี i7 รุ่นปัจจุบัน ก็คงจะมีสภาพเดียวกันกับ Dual core
          หรืออย่างเก่งก็ประมาณ E8xxx

Comment

ถึงตอนนั้น คุณซื้อคอมพ์ใหม่ จะยังเลือก i7 อยู่เหรอครับเนี่ย

Comment

Working...
            X