Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากให้ Lenovo T400 มี wireless modem ในตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ Lenovo T400 มี wireless modem ในตัว

เพิ่งได้เครื่องมาครับ ตรงที่ใส่แบตสังเกตุเห็นช่องใส่ sim card ลองใส่แล้วแต่ไม่มีอะไรเกิดขึ้น
    สอบถามมาว่าต้องมีการอัพเกรดบางอย่าง ใครพอรู้รายละเอียดและราคาบ้างครับ

T400 -CTO สั่ง WWAN ของ AT&T ติดได้ในราคาประมาน 1000 บาทอ่ะครับ
    มี GPS Built in ด้วยครับ ถ้าอยากได้จริงๆ ต้องให้คนที่จะสั่ง T400 จากท่าน ragrave ใน NB Market แล้วไม่เอา WWAN ให้ซืิ้้อให้อ่ะครับ
    ของผมก็ T400 -CTO แต่ไม่ได้สั่ง AT&T WWAN อ่ะครับ เพราะว่าผมคงไม่ได้ใช้แน่ๆอ้ะครับ เพราะไม่มีปัญญาจ่ายค่าบริการแหงๆ เลยไม่ได้ติดมาอ่ะครับ ส่วน GPS ผมก็ไม่ได้ใช้อ้ะครับ ยังไงก็ลองหาดูครับขอให้หาได้ครับ

ว่างๆแวะไปคุยกันที่ www.thaithinkpad.com ได้ครับ

Comment

ผมก็ใช้ CTO ครับ บริษัทเพิ่งเปลี่ยนให้ใหม่ ตัวเก่าเป็น T42 ใช้จนคุ้มเลยครับ
      ไม่ทราบว่า WWAN ของ AT&T ใช้กับ SIM card ทั่วไปได้มั้ยครับ
      นอกจาก air time ของ SIM operator ต้องมีค่าบริการอื่น ๆ อีกมั้ยครับ
      ผมเคยใช้แต่มือถือต่อเป็นโมเด็ม ก็เลยคิดว่าน่าจะเหมือนกัน

Comment

คิดว่าน่าจะใช้ได้เหมือนกันนะครับเหมือนกันนะครับ

แต่ผมก็ไม่มีเหมือนกันอ่ะครับ 555+

Comment

Working...
        X