Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ ด่วนๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ ด่วนๆ

ตามรูปอ่ะครับ มันเป็นอะไรครับผม ตอนนี้ขี้เกลียดลงวินโดว์ใหม่ครับ หนังเยอะ

โปรแกรม nero เสียป่าวครับ ไม่น่าใช่ วินโดว์

Comment

ลองๆลงC++ ดูก่อน

Comment

ผมว่าน่าจะไปปิดใน startup เลยนะครับ
        เพราะมันเป็นของ Nero ตอนเริ่มวินโดว์เเล้วมันชอบรันเอง

ไม่ทราบเหมือนกันว่ามันจะใช้ทำอะไรเพราะผมปิดหมดครับ

Comment

Originally posted by TAKAHACHI View Post
          ตามรูปอ่ะครับ มันเป็นอะไรครับผม ตอนนี้ขี้เกลียดลงวินโดว์ใหม่ครับ หนังเยอะ

ที่เยอะนี่หนังชมพูทั้งนั้นใช่มั้ย เลยเสียดาย
          แก้ได้แล้วหรือยัง พอดีเครื่องผมไม่โชว์รูปที่โพสท์ เลยไม่เห็นว่าเป็นอย่างไร

Comment

Originally posted by noomkorat View Post
            ที่เยอะนี่หนังชมพูทั้งนั้นใช่มั้ย เลยเสียดาย
            แก้ได้แล้วหรือยัง พอดีเครื่องผมไม่โชว์รูปที่โพสท์ เลยไม่เห็นว่าเป็นอย่างไร
            ได้แล้วครับ

Comment

Working...
            X