Announcement

Collapse
No announcement yet.

PUSไฟไม่พอทำให้การ์ดจอร้อนเกี่ยวกันไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• PUSไฟไม่พอทำให้การ์ดจอร้อนเกี่ยวกันไหมครับ

PUSไฟไม่พอทำให้การ์ดจอร้อนเกี่ยวกันไหมครับ
    กูรูแนะนำทีคร้าฟฟ*-*

ไม่น่าเกี่ยวนะ ถ้าโหลดไฟเยอะๆ psu จะร้อนไหม้มากกว่าการ์ดจอ

Comment

ทำให้เย็นครับ เพราะการ์ดจอจะดับ
      เอิ๊กๆ กรูไม่รู

Comment

ถามผมสิครับ ผมทราบดี ฮี่ๆ เพราะผมมัน กูรู้ (เล่นซะสายแปลง 4 to 6 pin ไหม้เกรียม ไม่มีคอมใช้อยู่ตอนนี้ อุๆ)

ลองถามอีกท่านนึงดู ที่ใช้avarta liverpool เพิ่งเปลี่ยนเป็นraidmax มา ก่อนหน้านี้เขาถามว่าpsu ติดเคสมันทำให้การ์ดจอทำงานไม่เต็มประสิทธิภาพหรือปล่าว ? ผมก็อยากทราบเหมือนกัน เปลี่ยนแล้วเป็นไง

Comment

ดันจร้า

Comment

ดัน

Comment

ยังไง
              ดันไป
              *-*

Comment

เกี่ยวครับ ไฟตกแต่มันยังดึงไฟไปใช้ได้อยู่ยังไม่ดับ แต่พัดลมหมุนช้าลงผมเคยเจอ
                ฟันเฮียซัน เอ้ยฟันธงให้เฮียซัน

Comment

ฟันเฮียซัน เอ้ยฟันธงให้เฮียซัน
                  ฟันเฮียซันอะคับ
                  เอาคนล่างมาผมก็ฟันนะ
                  55+
                  *-*

Comment

ดันปายอีก
                    *-*

Comment

ไฟไม่พอ แรงดันตกเยอะ การ์ดจอเย็น แต่มันจะทำงานผิดพลาด

คอนเฟิร์ม ... โช๊ะ

Comment

สรุปคือเกี่ยวใช่ไหมครับ

Comment

Working...
                        X