Announcement

Collapse
No announcement yet.

คีบอร์ดสายเปนUSBใช้ตัวเปลี่ยนหัวของเม้าได้ไหม งับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คีบอร์ดสายเปนUSBใช้ตัวเปลี่ยนหัวของเม้าได้ไหม งับ

คีบอร์ดสายเปนUSBใช้ตัวเปลี่ยนหัวของเม้าได้ไหม งับ
    เสียบแล้วนิ่งสนิด มานต้องหาไดเวอหรือเปลี่ยนหัวดีละงับ
    USB-PS2 converter
    Last edited by nuttyzero; 22 Jan 2009, 23:05:42.

หัวแปลงเสียครับ

Comment

ปิดเครื่องแล้วเสียบ แล้วเปิดเครื่องครับ

Comment

มันมีที่แฟนผมอะดิคับไม่รุ้แหะ ตกลงมาน ใช้หัว usb/ps2 ของเม้าได้ไหม งับ kb อะ

Comment

ผมใช้อยู่ของเม้าส์ก็ใช้ได้ดีนะKBแบบมีฟังก์ชั่นไม่ต้องลงDiverก็ใช้ฟังก์ชั่นได้

Comment

ตกลง ใช้ usb/ps2 ของเม้า ได้ ชะมะ งับ -0-

Comment

ตัวแปลงสีเขียวใชักับเมาส์
              ์ ตัวแปลงสีม่วงใชักับคีย์บอร์ด เป็นสีเดียวกับพอร์ต PS2 ที่ด้านหลังคอม
              ถ้าสลับเมาส์กับสีม่วงใช้ได้ แต่สีเขียวกับคีย์บอร์ดใช้งานไม่ได้ ถ้ามีก็ลองทำดูสิ

Comment

Originally posted by Anotherday_NextTime View Post
                ตัวแปลงสีเขียวใชักับเมาส์
                ์ ตัวแปลงสีม่วงใชักับคีย์บอร์ด เป็นสีเดียวกับพอร์ต PS2 ที่ด้านหลังคอม
                ถ้าสลับเมาส์กับสีม่วงใช้ได้ แต่สีเขียวกับคีย์บอร์ดใช้งานไม่ได้ ถ้ามีก็ลองทำดูสิ
                ตามนั้น.....

Comment

ผมใช้สีเขียวกับคีย์บอร์ดได้นะ คีย์บอร์ดยี่ห้อ A4TECH

Comment

Working...
                  X