Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งสมัคร รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ @^-^@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เข้ามาต้อนรับซามาชิกหมั่ย
    น่ารักขิงๆ ครับ หุหุ
    บอร์ดแรงขิงๆ ครัฟท่าน
    อีแปดสี่00 E0 คุ้มสุดๆแล้วครัฟ
    psu เปลี่ยนเถอะครับ
    สุดท้ายนี้
    บอร์ดนี้ถ้าเป็นผู้หญิงตั้งกระทู้ถาม จะมีคนมาตอบอย่างไว ทุกทีๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

Originally posted by aekshow View Post

ไม่มีไรครับ เห็นรูปน้องครีม คราใด มันอายๆใงไม่รู้ เหมือนเจอคนที่เรารัก แต่ไม่กล้าคุย ปล.รักน๊ะแต่ไม่แสดงออก

ฮิ้ววววววว................
      ท่านนี้สงสัยอาการจะหนัก......

Comment

Originally posted by Skywalker- View Post
        แรงและดีทุกชิ้นแล้ว

ของครบแล้ว จัดโชว์ลากที่ห้อง Modify เลยครับ
        จะให้ลาก ละมันจะลากได้เท่าไหร่อ่ะคะ spec. นี้ ....

Originally posted by rial_kung View Post
        ดูจากสเปก ถือว่าแรงพอตัวแล้วครับ สามารถ oc ได้เพิ่มขึ้นอีก
        แต่ psu ถ้าเปลี่ยนได้ก็ควรจะเปลี่ยน เผื่ออนาคต เพราะ enermax460w ชุดปัจจุบันไฟพออยู่แล้ว แต่ถ้าซักวันเราเปลี่ยน vga จาก 9600gt มาเป็นพวก hd4870 หรือ gtx260 หรือ gtx280 หรือรุ่นสูงกว่านี้ ไฟคงไม่พอแน่นอน ถ้าเปลี่ยน psu มาเป็น iCute TiTaNium 650W(วัตรเต็ม) ไฟพอแน่นอน

ไม่มีงบก็ใช้ไปก่อนก็ได้ครับ กับชุดปัจจุบัน

ส่วนเรื่อง oc ลองศึกษาดูในบอร์ดนี้ไปก่อนครับ

ปล.อย่าพึ่งไปศึกษาระบบความร้อนด้วยน้ำมากน่ะครับ เดี๋ยวเงินไหลออกเหมือนน้ำ อิอิ
        ง่ะ Enermax มานไม่เวิร์คขนาดนั้นเลยหรอคะ อุส่าไปจิ๊กเค้ามาได้ละเชียว >_<"

Originally posted by maxx2007 View Post
        น้องครีม โหดแท้ จาลากโชว์ 5.0 เหรอ
        เง้อ. . ลาก.... ไปเข้าศูนย์หรอคะพี่ 5.0 เนี่ย เพิ่งซื้อมายังไม่อยากเครมค่ะ

Originally posted by aekshow View Post

ไม่มีไรครับ เห็นรูปน้องครีม คราใด มันอายๆใงไม่รู้ เหมือนเจอคนที่เรารัก แต่ไม่กล้าคุย ปล.รักน๊ะแต่ไม่แสดงออก

ฮิ้ววววววว................
        โอเค งั๊นเดี๋ยว ลงเซ็นเซอร์หน้า ดีมั๊ยคะ จะได้ไม่ต้องอาย ^^..

Originally posted by KingYojimbo View Post
        เข้ามาต้อนรับซามาชิกหมั่ย
        น่ารักขิงๆ ครับ หุหุ
        บอร์ดแรงขิงๆ ครัฟท่าน
        อีแปดสี่00 E0 คุ้มสุดๆแล้วครัฟ
        psu เปลี่ยนเถอะครับ
        สุดท้ายนี้
        บอร์ดนี้ถ้าเป็นผู้หญิงตั้งกระทู้ถาม จะมีคนมาตอบอย่างไว ทุกทีๆๆๆๆๆๆๆๆ
        เง้อ... มีแต่คนบอกให้เปลี่ยน Power .. พี่ที่แอบไปจิ๊กเค้ามา เค้าบอก ยี่ห้อนี้ดี
        สงสัยมันจะเก่าไปแล้วมั๊งคะ เดี๋ยวนี้คงมียี่ห้อใหม่ๆที่พี่เค้าไม่รู้จักเยอะ

ว่าแต่ ยี่ห้ออื่นที่ดีๆ ใครจะให้นู๋จิ๊กล่ะเนี่ย ^o^ ...

Comment

ชอบลายเซ็นต์ครับ

Comment

ดีๆคับ บอร์ดจะได้คึกคัก

มีสาวๆมาเป็นสีสัน

Comment

เอาอิน้องแม็็กไปปล่อย(ซัก2000)...แล้วเพิ่มตังนิดหน่อย....เอาไอคุก 650วัต 2390.-

Comment

Comment

อย่าอัดไฟแรงไปนะครับ
                  อยากclock PM มาก็ได้ครับเดี๋ยวผมช่วยสอนเป็นการส่วนตัว ไม่เก่งเท่าไหร่ แต่ก็พอไปได้

Comment

หุหุ
                    ผู้หญิง
                    ตื่นๆมีเรื่องแล้ว

Comment

psuยังพออยู่ครับ ที่เขาบอกให้เปลี่ยนมันเผื่อไว้อนาคต
                      ตอนนี้เอาเท่าที่ใช้ก่อน ยังไม่เห็นhddกับcdเลย

Comment

อืม ถ้าเล่น q6600 จะดีกว่าไหมน๊า

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
                          เง้อ... มีแต่คนบอกให้เปลี่ยน Power .. พี่ที่แอบไปจิ๊กเค้ามา เค้าบอก ยี่ห้อนี้ดี
                          สงสัยมันจะเก่าไปแล้วมั๊งคะ เดี๋ยวนี้คงมียี่ห้อใหม่ๆที่พี่เค้าไม่รู้จักเยอะ

ว่าแต่ ยี่ห้ออื่นที่ดีๆ ใครจะให้นู๋จิ๊กล่ะเนี่ย ^o^ ...
                          มีแล้ว ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ ผมใช้กับ GF8800GT ,HD3870 ,GF9800GT , HD4830 ก็ยังพอเลยครับ

ไว้จะเปลี่ยนการ์ดจอที่แรง ๆ หน่อยค่อยมาถามอีกก็ได้ว่า PSU พอรึเปล่า

Comment

สเป็คนี้ถ้าลากแล้วไปไม่ไกล มาตามพี่ไปช่วยลากได้นะจ๊ะ..เดี๋ยวพี่ติดเชือกป่านไปด้วยเลย..
                            ทิเดโกะๆ.

Comment

ผ่านมา...ครับแวะมาทักทายสมาชิกใหม่...

อิอิ...เนียนอีกคนเรา...

Comment

Originally posted by darkface View Post
                                อืม ถ้าเล่น q6600 จะดีกว่าไหมน๊า
                                Q6600 ไปหามือ 1 มะมีละค่ะ งิงิ
                                Originally posted by Skywalker- View Post
                                มีแล้ว ยังไม่ต้องเปลี่ยนก็ได้ครับ ผมใช้กับ GF8800GT ,HD3870 ,GF9800GT , HD4830 ก็ยังพอเลยครับ

ไว้จะเปลี่ยนการ์ดจอที่แรง ๆ หน่อยค่อยมาถามอีกก็ได้ว่า PSU พอรึเปล่า
                                ทำไมใช้หลายตัวจังอ่ะคะ - -.
                                Originally posted by rts20d View Post
                                สเป็คนี้ถ้าลากแล้วไปไม่ไกล มาตามพี่ไปช่วยลากได้นะจ๊ะ..เดี๋ยวพี่ติดเชือกป่านไปด้วยเลย..
                                ทิเดโกะๆ.
                                เชือกป่านสงสัยจะไม่พอ ต้องเอาโซ่คล้องช้างเลยล่ะเนี่ย 555+
                                Originally posted by Jose Hellboy View Post
                                ผ่านมา...ครับแวะมาทักทายสมาชิกใหม่...

อิอิ...เนียนอีกคนเรา...
                                สวัสดีปีใหม่ค่ะ ขอให้ได้ซองแดงกันเยอะๆนะคะ.. ^^

Comment

Working...
                                X