Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งสมัคร รบกวนช่วยดูหน่อยค่ะ @^-^@

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Nihilus View Post
    ว่าแต่ใช้จอตัวไหนกี่นิ้วล่ะครับ...
    LCD SAMSUNG 17" หมดตังจะเปลี่ยนแล้วค่ะ ใช้ตัวเดิมไปก่อน

Originally posted by maxx2007 View Post
    cpu แจ่มแล้ว เน้น EO
    vga ลองหาพวก XFX 8800GT มือสอง อิอิ
    ส่วน psu ก็เป็นไปได้ เล่น ICUTE 650W.....
    มาแบบมีสาระั บ้าง
    เอ่อ.. ยังไม่ค่อยเข้าใจ E0 มันดีกว่าอันอื่นยังไงคะ
    ละเวลาไปซื้อจะต้องดูตรงไหนถึงรู้ว่าเป็น E0

Comment

Originally posted by -NuCre@m- View Post
      เอ่อ.. ยังไม่ค่อยเข้าใจ E0 มันดีกว่าอันอื่นยังไงคะ
      ละเวลาไปซื้อจะต้องดูตรงไหนถึงรู้ว่าเป็น E0
      EO จะเย็น ลากไกล กินไฟน้อย
      สังเกตตรง barcode ตรง S-Spec SLB9J

Comment

ผมไม่รู้ครับ หลงเข้ามา แน๊ะนำไรไม่ได้ เพราะผมก็ไม่เป็น แต่อยากบอกว่า......ว่า.........ว่า.........
        รูปน่ารักมากมมายครับ

ฮิ้วววววววว....

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          เลือกเคชไงครับ

สำคัญที่สุดถ้าจะให้มันมองแทบไม่เห็นสาย ก็ต้องเลือกใส้ในของเคชครับ
          แล้วพวกตับ ม้าม ปอด ละครับ แหะๆแซวเล่นครับ

ไปก่อนเดี๊ยวโดนด่า ชะแว๊ปปปป

Comment

หลงเข้ามาเฉยๆครับ

Comment

หิหิหิ
              มาเนียนมาดึก ๆ

Comment

มาแอบดู คนน่ารักอยากแรง อิอิ

Comment

รายงานตัวครับ

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                    EO จะเย็น ลากไกล กินไฟน้อย
                    สังเกตตรง barcode ตรง S-Spec SLB9J
                    ขอบคุณค่ะ ^^

Comment

แรงและดีทุกชิ้นแล้ว

ของครบแล้ว จัดโชว์ลากที่ห้อง Modify เลยครับ

Comment

มาลงชื่อไว้ เดี๋ยวตกข่าว เนียน

Comment

แรงกว่าผมอีก ><

Comment

ดูจากสเปก ถือว่าแรงพอตัวแล้วครับ สามารถ oc ได้เพิ่มขึ้นอีก
                            แต่ psu ถ้าเปลี่ยนได้ก็ควรจะเปลี่ยน เผื่ออนาคต เพราะ enermax460w ชุดปัจจุบันไฟพออยู่แล้ว แต่ถ้าซักวันเราเปลี่ยน vga จาก 9600gt มาเป็นพวก hd4870 หรือ gtx260 หรือ gtx280 หรือรุ่นสูงกว่านี้ ไฟคงไม่พอแน่นอน ถ้าเปลี่ยน psu มาเป็น iCute TiTaNium 650W(วัตรเต็ม) ไฟพอแน่นอน

ไม่มีงบก็ใช้ไปก่อนก็ได้ครับ กับชุดปัจจุบัน

ส่วนเรื่อง oc ลองศึกษาดูในบอร์ดนี้ไปก่อนครับ

ปล.อย่าพึ่งไปศึกษาระบบความร้อนด้วยน้ำมากน่ะครับ เดี๋ยวเงินไหลออกเหมือนน้ำ อิอิ

Comment

น้องครีม โหดแท้ จาลากโชว์ 5.0 เหรอ

Comment

ไม่มีไรครับ เห็นรูปน้องครีม คราใด มันอายๆใงไม่รู้ เหมือนเจอคนที่เรารัก แต่ไม่กล้าคุย ปล.รักน๊ะแต่ไม่แสดงออก

ฮิ้ววววววว................

Comment

Working...
                                X