Announcement

Collapse
No announcement yet.

หม้อน้ำแบบนี้อั่นไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไปร้าน ที่ขายพวกน้ำยา แอร์ อุปกรณ์ แอร์ รถยนต์ อะครับ บอกว่า เอา R11 เป็นน้ำยา ล้าง ภายใน พวก คอยร้อน คอยเย็น โดยตรง รับรอง สะอาด เทน้ำยา ใส่เข้าไป เอามือ อุดทางเข้าทางออก แล้ว เขย่าๆๆๆ ต้องเอามืออุดแน่นๆๆนะ พวกเมื่อ เขย่าแล้ว แรงดัน มัน มหาศาล ลองไปทำดู ขวดละ 90 มั้ง แต่ รับรองความสะอาดแทบ เย็น ด้วย รับรองพวก ตะกอน ด้านใน ร้อง กร๊ดๆๆๆ รีบวิ่งออกไม่ทัน
    Last edited by min26; 7 Feb 2009, 23:29:34.

Comment

เรื่องทิศทางนี่อาจมีจริงนะ ผมเคยเล่นเครื่องเสียง สายอินเตอร์คอนเน็คกับสายลำโพงนี่ขนาดเป็นโลหะตันๆยังมีทิศทางเลยครับ กลับทิศนี่เสียงตื้อทันทีครับ

Comment

Working...
      X