Announcement

Collapse
No announcement yet.

prince of persia ตรงนี้ผ่านยังไงครับมีรูปจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• prince of persia ตรงนี้ผ่านยังไงครับมีรูปจ้า

ตรงนี้ต้องกดไรหรอครับ ผมกด E หรือ R ก็ไม่ได้ครับ

มันต้องกดไรหรอครับ แล้วไอ้ลูกไฟสีฟ้านี้

เราต้องตามเก็บให้หมดใช่ไหมครับ
    Last edited by wareareyou; 28 Apr 2009, 14:54:45.

กด E ครับ มันคือ พลัง ที่ใช้เพื่อ เก็บ ไอ้ลูกฟ้าน่ะครับ
    ส่วนลูกฟ้าไม่ต้องเก็บหมดหรอกครับ เก็บให้ ปลดล็อคพลังให้ได้ ก็พอแล้วละครับ

Comment

กด E ย้ำ ๆๆๆๆๆ

Comment

กด Y

Comment

ขอบคุณมากครับ
          เดี๋ยวกดพร้อมกัน 2 ปุ่มเลยครับ 555555+
          E กับ Y

Comment

Originally posted by wareareyou View Post
            ขอบคุณมากครับ
            เดี๋ยวกดพร้อมกัน 2 ปุ่มเลยครับ 555555+
            E กับ Y
            E ปุ่มของคีย์บอร์ด
            Y ปุ่มของ xbox360

Comment

เก็บลูกไฟ Light seed ทั้งหมด 1001 อันจะ unlock Prototype skin ของเจ้าชายเจ้าหญิงครับ

Comment

Working...
              X