Announcement

Collapse
No announcement yet.

Rise of the Argonauts ด่านสู้กับลุงตัวเอง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Rise of the Argonauts ด่านสู้กับลุงตัวเอง

สู้ยังไงครับ มันลองไปลอยมาฟันมันไม่ได้ครับ

เพื่อนๆใครรู้บ้างช่วยบอกทีครับ

ยังเล่นไม่ถึงเลยครับ รอเรปล่างครับ

ปล. เพลงประกอบในเกมน่าจะเป็นเพลง I wiil survive จะเข้ากับหน้าตาพระเอกมากครับ 55555555+

Comment

ปาหอก 3 ที
      ที่เหลือ ดาบจ้วง

เดี๋ยวก็จบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

อยากเหนภาพสกิลเท่ๆอ่ะครับ ช่วยโชว์หน่อยได้ไหม

Comment

Originally posted by verjil View Post
            ปาหอก 3 ที
            ที่เหลือ ดาบจ้วง

เดี๋ยวก็จบ
            555+ โหดมากครับ หึหึ

Comment

ขอเสริมนะ

มันมีการโจมตีอยู่ 3 แบบ

แบบที่ 1 ให้เราใช้โล่กันจนกว่ามันจะหยุดปล่อยพลังอ่ะแล้วมันจะมีจังหวะให้เราเอาหอกขว้าง

แบบที่ 2 มันจะปล่อยพลังมาหลายๆลูก เราก็แค่ใช้โล่กันแล้วเราจะได้ลูกพลังของมันมาจากนั้นวิ่งเข้าไปไกล้ๆมัน
              แ้ล้วก็กดฟันเราจะปล่อยลูกพลังใส่มันอ่ะครับ
              แบบที่ 3 แบบสุดท้ายมันจะระเบิดพลังอะไรซักอย่างรอบตัวมัน -*- อันนี้ก็แค่ค่อยๆกันแล้ววิ่งไปฟันมัน
              ทำแบบนี้เรื่อยๆเดี๋ยวก็ตาย ตรงนี้แนะนำให้ใช้ดาบ

Comment

Working...
              X