Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีโปรแกรมอะไรที่ล็อคเครื่องไม่ให้เล่นเกมส์ได้มั่งเปล่าคะ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีโปรแกรมอะไรที่ล็อคเครื่องไม่ให้เล่นเกมส์ได้มั่งเปล่าคะ?

อยากจะขอคำปรึกษาเพื่อนๆ พี่ๆ หน่อยค่ะ

พอดีหลานที่บ้านชอบเล่นเกมส์พวก เค้าน์เตอร์ จีทีเอ วอคราฟ อะค่ะ

พอจะมีโปรแกรมอะไรที่จะล็อคไม่ให้เครื่องรันโปรแกรมเกมส์พวกนี้ได้บ้างคะ

ปล. เคยลบแล้ว แต่เค้าเซฟใส่แฟลชไดร์ฟไว้ เวลาเล่นก็เอามาลงใหม่หงะ

ถ้าใครมีตัวโปรแกรมขอด้วยนะคะ

ใส่ password เครื่องสิครับ ใช้เครื่องไม่ได้เลย ไม่ต้องเล่น

แล้ว create guest account ให้เค้าใช้งานครับ จะได้ลงเกมไม่ได้

Comment

เป็นผมถอดแรมให้เหลือน้อยๆ
      เอาการ์ดจอกากๆมาใส่

หรือตาม rep 2
      แต่ถ้าเค้าลงวินโดว์ใหม่หรือ hack pass admin ได้ล่ะ

อย่าไปห้ามเค้าเลยครับ
      เอาเล่นให้เป็นเวลาพอ

Comment

เห็นด้วยนะครับ แทนที่จะห้ามเขา สอนเขาให้รู้จักแบ่งเวลาจะดีกะตัวเขามากกว่าครับ..(หรือว่ามานดื้อมากๆ หว่า)

Comment

เห็นด้วยนะคร้าบ ให้เขาเล่นเป็นเวลา หรือไม่กะ สร้าง guest accout อ่ะน่ะ

Comment

Working...
          X