Announcement

Collapse
No announcement yet.

GTX285 น่าซื้อไหมนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GTX285 น่าซื้อไหมนะ

ชอบใช้เขียวมานานเเล้วน่ะครับขอความเห็นหน่อยครับจะรวบรวมเงินอั่งเปาที่ได้ไปถอยการ์ดจอน่ะครับเอาแบบเด็กเเถวบ้านเห็นร้องโหไปเลย PSU 850 w ควรจะซื้อ285หรือ295ดีครับความคุ้มค่าน่าจะเป็นตัวไหน....ขอบคุณเพื่อนๆที่เข้ามาเเสดงความคิดเห็นนะครับ

ถ้างบถึงก็จัดไปเลย 295 ถ้าอยากไปทำอย่างอื่น ก็ 285 ก็แรงมากแล้ว.....

Comment

ถ้าใจชอบ ไม่มีไม่คุ้มหรอกครับ

อยู่ที่ความพอใจของเรา

ว่าชอบตัวไหน

Comment

ส่วนผมขอให้มีตังเอาตัวแพงใว้ก่อนอ่าครับของแพงย่อมมาพร้อมกับของดี

Comment

งบถึงจัดไป อิอิ แรงอยู่แล้ว

Comment

ผมว่า 285 มันก็คือ 280 OC
            ส่วน 295 มันคือ 260X2

Comment

ขอบคุณๆเพื่อนๆมากนะครับว่าจะเหลือเงินไว้กินกาแฟเย็นชั้น4หรือ3ที่พันทิพซะหน่อยเเล้วกันพกไป15200เเล้วกันซื้อ285..15000เหลือ200กินกาแฟเย็น1เเก้ว38บาทเเล้วก็ลงมากินข้าวซอยอีก40บาทค่ารถเมล์อีก20บาทสบายใจ

Comment

เลี้ยงกาแฟผมได้อีก 1 แก้ว....อิอิ

Comment

ถ้าเทียบกับ 280 ก็น่าซื้อมาก...

Comment

ราคามันไม่แรงเหมือนตอนเปิดตัว GTX 280 อีกอย่างไม่ร้อนด้วย

Comment

Originally posted by MXdeFunk View Post
                      ราคามันไม่แรงเหมือนตอนเปิดตัว GTX 280 อีกอย่างไม่ร้อนด้วย
                      ถูกต้องเลยคร้าบ....

ปล.ไงๆก็นำผลเทสมาให้ดูด้วยนะคับ อยากเห็นของแรงบ้าง (และเผื่ออาจจะสอย)
                      ว่าแต่ซื้อยี่ห้อไรนั่น Asus,XFX หรือ EVGA หรืออย่างอื่น????

เอ่อ แล้วเมื่อกี้ไปดูมา ที่มะกัน เค้าขายถูกจัง 13000เศษๆ เองงะ
                      ในไทยไมมันไม่ถูกเท่าที่นั่นหว่า
                      Last edited by GGan; 23 Jan 2009, 18:11:16.

Comment

Originally posted by maxx2007 View Post
                        ผมว่า 285 มันก็คือ 280 OC
                        ส่วน 295 มันคือ 260X2

Comment

295 กรณีท่านจะซื้อเป็นตัวแรก.....เพราะราคาจะถูกลงมากในเวลา 6 เดือน
                          ถ้าท่านมีตัวอื่นอยู่จะเล่นเป็นตัวที่ 2 น่าเล่น 280 ราคามือ 2 กับราคา หมื่น นิดๆ น่าสนใจกว่ามาก
                          ถ้าจะมองเรื่องความคุ้มค่านะ
                          ปล. มี galaxy 280 ราคา ถูกขายครับ เนียนซะ

Comment

ระวังจะใช้ไม่คุ้ม...ไม่รู้ท่านจะเป็นหรือปล่าว...แต่ผมไม่รู้จะทำอะไร เกมส์โหดๆก็เล่นจบหมดแล้ว ภาพก็สวยดี...หมดเรื่องนี้ก็หมดไม่มีอะไรทำ

ปล.ท่านมีเงินท่านจะซื้อช้าง ซื้อม้า ใครก็ว่าท่านไม่ได้

Comment

Originally posted by ergonomics View Post
                              ระวังจะใช้ไม่คุ้ม...ไม่รู้ท่านจะเป็นหรือปล่าว...แต่ผมไม่รู้จะทำอะไร เกมส์โหดๆก็เล่นจบหมดแล้ว ภาพก็สวยดี...หมดเรื่องนี้ก็หมดไม่มีอะไรทำ

ปล.ท่านมีเงินท่านจะซื้อช้าง ซื้อม้า ใครก็ว่าท่านไม่ได้

Comment

Working...
                              X