Announcement

Collapse
No announcement yet.

งบ 23,000 ไม่รวมจอ ขอvga 4850 เป็นตัวยืน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งบ 23,000 ไม่รวมจอ ขอvga 4850 เป็นตัวยืน

ขอ 4850 เป็นตัวยืน แล้วก็เมนบอร์ด E8400 ด้วย ถ้าเป็นไปได้ แล้วก็ขอให้จัดอุปกรณ์ตัวอื่นให้เข้ากันทีครับ
    *ไม่ค่อยรู้เรื่องคอมเท่าไหร่ครับ แล้วพัดลมที่ติดกับเคสเนี่ยถ้าความร้อนมันเกินเราจะเพิ่มพัดลมเข้าไปอีก จะดีใหมครับ

จัดทีครับ

Comment

E8400 6000
      ASUS P5QL-E 3600
      RAM GSKILL PQ 800 2GX2 1900
      HDD WD AAKS 640G 2500
      CASE 1100
      PCI-E HD4850 6300
      PSU ICUTE 650W 2400
      DVDRW 800

24600

Comment

ขอบคุณครับ ช่วยแนะนำร้านให้ทีครับ ที่พันทิพย์อะครับ ร้านใหนดีครับ ผมมองร้าน tk ไว้อะครับผมกลัวว่าของแถมบางทีพวกช่างมันจะจิ้กเอาไปอะครับ เราบอกให้เขาเอาของแกะกล่อง ประกอบให้ดูตรงหน้าเราได้ป่าวครับ แล้วอุปกรณ์ที่ท่าน wikorn ว่ามาในร้าน tk มีหมดทุกอย่างป่าวครับ จะได้ไม่ต้องซื้อหลายร้าน ปัญหาเยอะหน่อยนะครับ มือใหม่ ยังไงก็รบกวนด้วยครับ

Comment

TK มีทุกชิ้นที่บอก
          แต่ผมไม่มีแนะนำที่ใหนนะครับ เรื่องร้านนี้ ตัวไครตัวมันมาตลอดตั้งแต่แรกแล้วครับ

Comment

ท่านอื่นมีข้อคิดเห็นใหมครับ จะได้ดูหลายๆท่านประกอบ ถ้าแนะนำยี่ห้อด้วยก็จะแจ่มมากครับ

Comment

สงสัยของท่าน wikorn จะดีที่สุดแล้วมั้ง ไม่มีท่านอื่นออกความคิดเห็นเลย

Comment

ลงตัวแล้วครับแรงๆ

Comment

ท่านวิกร ฟันธงขาดมิดด้ามแล้วครับ ฟันต่อไม่ไหว

Comment

แล้วถ้ารวมจอ 25000 จะลดตรงไหนได้บ้างครับ เอาไว้เล่นเกมส์ ประมาณ RA3, command&conquer, battlefield2 ครับ

Comment

E8400- ---> E7300 4200
                      ASUS P5QL-E ----> ASUS P5-KPL/1600 2200

ที่เหลือไปซื้อจอได้ครับ

Comment

ผมไปขอตังมาอีกแล้วครับ คราวนี้งบเพิ่มเป็น 28,000 ควรจะเพิ่มอะไรดีครับ

Comment

ท่านวิกร เพิ่มไรดีครับ

Comment

Q9550 ไง แรงดี

Comment

มันเท่าไหร่ละท่าน ถ้ารวม Q9550 กับบอร์ด P5Q pro จะเพิ่มจากของเดิมเท่าไหร่เหรอครับ

Comment

Working...
                              X