Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกมออกใหม่ประจำเดือนกุมภาพันธ์ 2009 - มีนาคม 2009 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Prototype พึ่งได้ข่าวร้ายมาตะกี้ครับ...ไปเปิดเจอเว็บมา
    Demo เกมจะออกวันที่ 30 มีนาคม 2009 ครับ แต่ต้องเลื่อนออกไปครับ
    เนื่องด้วยเหตุผลบ้างอย่าง เกิดขัดข้องด้านข้อมูล
    กำหนดวันออกเลยเป็นวันที่ 1 มิถุนายน 2009 ครับ
    ภาวนาอย่าให้เลื่อนไปอีกเลยครับ...- -

Comment

เดือนหน้าไม่ต้องนอนสินะ ทั้งโหลดทั้งเล่น จะเก็บไงหมดเนี่ย น่าเล่นๆหลายเกมส์เลย

Comment

สุดยิดอ่ะ

Comment

Burnout

Comment

สงสัยได้อัพการ์ดจอใหม่เพราะ Burnout แน่ๆ
            รอซิมส์ 3 ด้วย หุหุ

Comment

โหลด กันสนุกแย่ เกมอยากเล่นเยอะเลย

Comment

โคตรเยอะเลย

Comment

Burnout Paradise
                  Tom Clancy's EndWar
                  The Sims 3
                  Velvet Assassin
                  Empire: Total War
                  F.E.A.R. 2: Project Origin
                  น่าเล่นทั้งน้าน

Comment

ขอบคุณสำหรับข่าวสารดีๆครับ ^^'

Comment

อยากเล่นทุกเกมส์เลยยย

Comment

Originally posted by japan8771 View Post
                        Prototype พึ่งได้ข่าวร้ายมาตะกี้ครับ...ไปเปิดเจอเว็บมา
                        Demo เกมจะออกวันที่ 30 มีนาคม 2009 ครับ แต่ต้องเลื่อนออกไปครับ
                        เนื่องด้วยเหตุผลบ้างอย่าง เกิดขัดข้องด้านข้อมูล
                        กำหนดวันออกเลยเป็นวันที่ 1 มิถุนายน 2009 ครับ
                        ภาวนาอย่าให้เลื่อนไปอีกเลยครับ...- -
                        ตอนนั้นได้ยินมาว่าตัวเกมจริงๆจะมา มิถุนายน แต่ไหงเดโมดันเลื่อนเปน 1 มิถุนา แล้วแบบนี้

ตัวจริงมันจะออกเมื่อไหร่เนี่ย อยากได้มากๆเลยอ่ะ

Comment

Originally posted by kanllable View Post
                          This is vegas
                          น่าเล่นมากครับ
                          ผมก็รอเกมนี้อยู่เหมือนกันคับ ไว้ online ไป drink & dance กัน นะคับ 555

The Godfather II อ๊ากกกกกกกกก อยากเล่นๆ

Comment

Originally posted by AfterBlock View Post
                            เดือนหน้าไม่ต้องนอนสินะ ทั้งโหลดทั้งเล่น จะเก็บไงหมดเนี่ย น่าเล่นๆหลายเกมส์เลย
                            ผมซื้อมาม่า มา กล่องใหญ่เลย คับ กะไม่ออกไปไหน ละ เดือนหน้า เกมเยอะเกิ๊นนน

Comment

Wheelman Vin Diesel น่าเล่นมากๆ ไม่รู้จะสู้ GTA4 ได้มั้ย

Comment

อยากเล่น The Sims 3 อิอิ

Comment

Working...
                                X