Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที.. PES2009 เสียงชอบค้าง+เสียงกระตุกๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที.. PES2009 เสียงชอบค้าง+เสียงกระตุกๆ

รบกวน ช่วย ที นะงับ ไม่ รู้ ว่า เกี่ยว เรา ลง ตัว Full-Rip อ่าครับ... คราย เป้ฯ เหมือน กาน บ้าง อ่า ครับ..... แบบว่าเล่นๆไป เสียง คนภากษ์หาย และ บาง ที เสียง ภาษ ก็ กระตุกๆ.....

คราย รู้ วิธี แก้ รบกวน บอกทีเน้อ...............!!!!!!!!!!!!!!!!

ผมก็เคยเป็นครับรู้สึกตัวที่ริบมาเหลือแค่3gมั้ง วิธีแก้ง่ายมากครับหาตัวที่เป็นแผ่นdvd2แผ่นมาลงใหม่ครับรับรองหายสนิท

Comment

เคยเป็นครับ พอเปลี่ยนแพทช์ หรือลงพวก kit server ใหม่มันก็หายเองเลย

Comment

เป็นที่ตัวริปครับ ลงตัวเต็มชัวกว่าครับ ลงทุนโหลดมาใหม่เลยครับ สบายกว่าเยอะ ถ้าไม่ซีเรียดมากก้ปิดเสียงคนภากษ์ซะ

Comment

Skullptura อ่ะสิ

Comment

เมื่อก่อนเคยเป็นเหมือนกันครับใช้ตัว ริปนี่แหล่ะ เลยโหลดตัวเต็มมาลงซะหายครับ ไม่มีปัญหาแน่นอน

Comment

Working...
            X