Announcement

Collapse
No announcement yet.

Prince of persia หาทางไปไม่ถูกครับ[Pic]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Prince of persia หาทางไปไม่ถูกครับ[Pic]

หาทางไปเก็บ Ligtseed ไม่ถูกแล้วครับ -.-
    จากรูปสุดท้ายพลังแต่ละสี มันจะมีที่ให้เก็บ 4 ที่ใช่ปะครับ
    ถ้าเก้บที่แรกไม่ครบ ค่อยไปเก็บอีกที่ให้ครบก้ได้หรือต้องเก็บให้ครบหมดครับ

ทำไมภาคนี้ภาพเหมื่อนการ์ตูนจังครับ

Comment

เห็นเขาบอกว่าทำกราฟิคออกมาป็นแบบ cell-shade แต่ก็สวยดีนะ

เล่นไปเรื่อยๆพอจะเข้าใจและตามรูปที่ลง มันเป็นวาปสีแดงซึ่งผมยังไม่ได้ปลดลอคพลังสีแดง
      มันเลยวาปไม่ได้ ทำให้ไปเก้บไม่ได้ใช่ปะครับ ตอนนี้ปลดลอคสีฟ้า = ="

PS.เคยเล่นใน psp อยุ่ภาคนึงที่มันแปลงร่างได้แล้วมีโซ่ ชื่อภาคไรหว่า สนุกดี
      เล่นแรกๆ งงดี เวลาจะกระโดดจังหวะต่อเนื่องนี่เล่นเอางง ในคอมมีครบทุกภาคปะครับจะไปหามาเล่น หุหุ
      Last edited by momokiko; 24 Jan 2009, 03:34:59.

Comment

มีครับ....

PC มีทุกภาค...

Comment

ใน psp นั้น ของ PC ชื่อ The Two Thrones อ่ะ

Comment

เปิดตัวกระโดดยังครับ

ไม่ต้องเก็บให้ครบก็ได้แค่เปิดให้ครบ 4 อันล่าง (540 แสงมั้ง) แล้วเคลียร์ให้ครบนั้นก็สู้บอส จบละ

Comment

แนะนำให้เลือกเล่นเป็นสีไปครับปลดล็อกพลังทีละอย่างครับ

Comment

ครับเปิดไป 3 ละ

Comment

ยังไม่ได้ปลดล๊อคพลังครับ ปลดล๊อคให้ครบก่อนก็ได้ครับ แล้วค่อยมาไล่เก็บ ยังไงก็เก็บได้ครบครับ ถ้ารอบคอบพอ

Comment

Working...
                  X