Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพลง still Alive ในเกมส์ Mirror edge มีกี่เวอร์ชันครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพลง still Alive ในเกมส์ Mirror edge มีกี่เวอร์ชันครับ

เพลง still Alive ในเกมส์ Mirror edge มีกี่เวอร์ชันครับ แล้ว V. ไหนที่เป็นเพลงหลักของเกมส์นี้ครับ ขอบคุณครับ

ที่เหฟ็นก็มี 11 น่ะถ้าจำไม่ผิด แต่ผมหาได้แค่ 8 อ่ะ
    v. ธรรมดาครับไม่รู้เรียกว่าอะไรอ่ะ
    เพราะนอกนั้นก็จะเป็นชื่อวงหรือนักร้องต่อท้ายแล้วก็เป็นเพลงที่วงหรือนักร้องนั้นๆเอาไปมิกอ่ะครับ
    เอาเป็นว่า
    http://www.youtube.com/watch?v=TERyxFfMqDk
    ลองฟังอันนี้แล้วลองเทียบดูก็แล้วกัน

Comment

เพลงเพราะดีนะครับ ^^

Comment

หาครบละ 11 เวอร์ชั่นครับสนใจPMมาได้ครับผม แต่ผมว่าเวอร์ชั่น original เพราะสุดแระ

Comment

เต็มอัลบั้ม

Comment

เคยเจอในบิทมันมีมากกว่านี้อีกแต่ไม่มีคนปล่อยเลยนะครับ

Comment

Originally posted by AfterBlock View Post
              COOL!!!

Comment

Working...
              X