Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ซีพียูอะไรดีคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ซีพียูอะไรดีคับ

คือตอนนี้ผมกำลังซื้อคอมประกอบคับ
    อยากจะถามผู้รู้ว่าจะใช้ซีพียูอะไรดี

ใช้เล่นเกมSFกับเล่นเน็ตทั่วไปคับ

CPU X2 รุ่นไหนก็ได้

ให้การ์จจอแรงๆ

Comment

ขอบคุณคับ
      แต่ซีพียู
      PHENOM อะไรเนี่ยไม่รุพิมถูกเปล่า
      มันราคาเท่าไรหรอคับ

Comment

www.tkcom99.com
        www.jedicool.com
        www.busitek.com
        www.hwhinter.com
        www.jib.co.th

อยากได้อะไรเข้าไปดูราคาได้เลย

Comment

งบเท่าไดครับพี่น้อง

Comment

phenomIIไปเลยพี่น้อง

Comment

Originally posted by cyberwizard View Post
              phenomIIไปเลยพี่น้อง
              น้องน่อมฉอง มันราคาเจ็บปวด

รอมันลงก่อนเถอะนะครับ

ช่วงนี้เก็บตังๆๆ

Comment

งบของผมอะ
                20000กว่าบาท
                แต่กำลังจะซื้อ E2180 2.0ดีปะ

Comment

Phenom X3 8650 4,000 บาท

Comment

x2 5000+ ก็พอ

Comment

4800+ พอ

Comment

sf เกมนี้ไม่ได้ต้องการการ์ดจอนะครับ แต่เกมนี้ต้องการ CPU ที่แรงมากๆ
                        แต่อย่างว่าอ่ะครับ e2180 หรือ x2 4800+ ก็ถมเถแล้วครับ

Comment

ขอบคุณคับ
                          ถามอะไรอีกอย่างหนึ่ง
                          คำว่า ลากยาว หมายถึงอะไรคับ

Comment

Originally posted by tam007 View Post
                            ขอบคุณคับ
                            ถามอะไรอีกอย่างหนึ่ง
                            คำว่า ลากยาว หมายถึงอะไรคับ
                            over clock

Comment

2หมื่นกว่าบาท

CPU:E5200 2630.-
                              MB:EP31 DS3L 2200.-
                              RAM:Geil Ultra 2gx2 1700.-
                              HDD:WD 3200 AAKS 1800.-
                              VGA:ASUS ENGTX260 TOP 896MB 448 BIT 11320.-
                              PSU:Icute 650w 2390.-
                              Case 1500.-

Comment

Working...
                              X