Announcement

Collapse
No announcement yet.

หน่อมแน้มสมชื่อจริงๆเลย ไอ้น่อมภาคสองเนี่ย เซ็ง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลากทะทุเป้าแล้นนนนนนน ใช้บอร์ดอะไรก็ไม่รู้ อิอิ

บอร์ดราคาไม่กี่พันซะด้วย แต่จูนมาสามวันสามคืน บอร์ดแพงๆจ๋อย

sigpic
    -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
    -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
    งดแรงชั่วคราว

Comment

กิ๊กกาบ๊วยแน่ๆๆเลย อิอิ

Comment

Originally posted by tor_za View Post
        ลากทะทุเป้าแล้นนนนนนน ใช้บอร์ดอะไรก็ไม่รู้ อิอิ

บอร์ดราคาไม่กี่พันซะด้วย แต่จูนมาสามวันสามคืน บอร์ดแพงๆจ๋อย

ทำไปได้.....ออนแอร์

Comment

แฮงแต๊ๆ

Comment

Originally posted by tor_za View Post

5555 กรูรู้นะมรึงคิดอะไรอยู่

Comment

CCF ผมใช้พัดลมเดิมๆนะ แต่ Tuniq ผมใช้พัดลม TT ที่ใบพัดสีส้มที่แรงๆหน่อยอ่ะครับ
              CCF พัดลมเดิม CFM ก็ตั้ง 90 เข้าไปแล้วน่ะครับ

แถมซิลิโคนเกรดดีมาให้ด้วยอีก

นาทีนี้ ผมว่าสุดยอดแล้ว

ปล. 8450 ผม อยากจะบัส 280 กะเขามั่งจังฮิ^^

Comment

อยากได้มั่งจัง อิอิ

Comment

Working...
                X