Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง GF7300GT AGP ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง GF7300GT AGP ครับ

จะถามว่า GF7300GT AGP 8X มานจะใส่กับ m/b ผมได้ป่ะครับ ผมใช้ ASUS P4XP-X ครับมันรับที่ 4X เห็นเขาบอกกับว่า มันใส่ได้แต่ก็จะรันที่ 4X แล้วมันจะเห็นผลต่างกันมากกับ 8X ไหมครับ...คือไม่อยากเปลี่ยน m/b น่ะครับ

ใส่ได้ แต่อาจมีปัญหาครับ ถ้าไม่มีปัญหา ก็วิ่งที่ 4X ครับ แต่ผมไม่แนะนำครับ เพราะเปลี่ยนก็ไม่คุ้มเท่าไรครับ

Comment

แต่ที่ผมเคยใช้ 4x กะ 8x ไม่เห็นมันจะต่างกันเลยนิคับ

Comment

ของเดิมอะไรละ ใส่ได้นะครับ

Comment

ถ้า สล๊อตสมัย 4x มันมีแบบ สั้นแล้วยาว กับ ยาวแล้วสั้นนะคับ ดูที่ตัวการ์ดก่อนอ่ะ

Comment

Working...
          X