Announcement

Collapse
No announcement yet.

LEGENDARY

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• LEGENDARY

LEGENDARY ใครเล่นอยู่บ้าง เล่นถึงไหนกันแล้ว สำหรับผมเล่นถึงเครื่องบินตกแล้ว ใครไม่เคยเล่นเกมนี้มันสสสสสสสสสสสสสสสส มาก

texture ไม่งามครับ เกมไม่ค่อยละเอียด
    ผมถึงด่านที่มีโกดังแล้วจะมี warewolf ออกมาไล่ฆ่าเรา
    เล่นแล้วปวดหัวเลยไม่เล่นต่อ

Comment

เกมไม่ค่อยดีเท่าใหร่อ่ะแม้ใช่unreal engineก้เหอะ

Comment

เห็นอยู่เหมือนกัน แต่ HDD เต็ม ยังไม่ได้โหลดเลยเอิกๆ

Comment

ใน game spot คะแนนเกมนี้ห่วยมากอะ

Comment

ลองเล่น Demo ไป 5 นาที ไม่ไหวครับเกมนี้....ความเห็นส่วนตัวนะึครับ

Comment

มาเก็บข้อมูลครับ

Comment

นี่ความเห็นส่วนตัวนะครับ อย่าว่ากันนะครับ

ผมคิดว่าเป็นเกมที่ไม่คุ้มค่ากับพื้นที่HDDแม่แต่ MBเดียวครับ - -

แต่ถ้าย้อนกลับไปเมื่อ 3-4 ปีที่แล้วผมว่าgamespotคงให้คะแนนเยอะแน่ๆ

อย่าว่ากันนะครับ เซ็งมาก เวลาโดนด่า ก็บอกแล้วว่าความเห็นส่วนตัว T T

Comment

ที่ว่าเล่นสนุก คงไม่ค่อยได้เล่นเกมส์เเนวfpsดีๆ มาก่อนล่ะมั้ง เลยคิดว่าไอที่เล่นอยู่อะหนุก หารู้ไม่ ว่ามีเกมส์FPSตั้งเยอะที่เล่นหนุกกว่าไอเกมส์ ยิงหมา ยิงนก ยิงวัว เกมส์นี้น่ะั

Comment

โอ๊ะ มันเลวร้ายขนาดนี้เลยเรอะครับท่าน

ปล. ผมเล่น re:UC อยุ่ (emuนะ) ภาพมันห่วยกว่าเกมนี้อีกมั้ยครับ

Comment

เกม มัน ออกวางขาย ผิดปีมั้ง ต้องสัก 3-4 ปีที่แล้ว เกมนี้อะ

โหลดบิทมา เสียดาย ค่า โหลดอย่างบอกไม่ถูก เลวร้ายสุดใจ

แถมเล่นแล้วมึนๆ ลบจาก สารระบบ ภายใน 30 นาทีเลย

Comment

โอ้... มันเป็นเช่นนี้เลยหรือครับนี่ O.O

Comment

ภาพไม่สวย แต่ก็ไม่ถึงกับไม่สนุกนะ อะครับ ผมเล่นถึง ทำลายโกเลม ตอนนี้รอ CPU ใหม่อยู่แล้วค่อยกลับไปเล่น

Legendary ชื่อออกมานานแล้ว นะเนี่ย ตอนแรกผมชอบ พอมาเล่น ไม่ถูกใจ เล้ยยยย อิอิ อิอิ อิอิ
                          Last edited by nukzahaha; 24 Jan 2009, 23:09:03.

Comment

ใครอยากลองก็ตามลำบากเพราะผมลองแล้ว อิอิ

Comment

ชอบไม่ชอบแล้วแต่คนครับ คนนึงเล่นแล้วว่าไม่ดี มันก็ไม่ได้หมายความว่าคนอื่นเล่นแล้วจะไม่ดีเหมือนกันเสมอไป ผมเล่นแล้ว ภาพไม่ค่อยสวย ระบบในการเล่นไม่ดีเท่าไร แต่ก็ไม่ถึงกับเลว มีเกมอีกเยอะแยะที่แย่กว่านี้ สำหรับความเห็น ผมให้พอใช้

Comment

Working...
                              X