Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามหมวดอื่นเงียบฉี่ ขอถามในหมวดนี้ละกัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามหมวดอื่นเงียบฉี่ ขอถามในหมวดนี้ละกัน

Window 7 รองรับ photoshop CS ไรมั้้งครับ
    ผมกำลังจะโหลด photoshop มาอะครับ แต่กลัวใช้ไม่ได้แบบ ดีม้อน ทูล กับ แอลกอฮอล 120 เปอ
    เลขอยากรู่ว่า photoshop CS ไรมั้งที่รองรับ Win7 กำลังจะโหลด photoshop CS3 และ

ผมว่าหมวด software คนเยอะเหมือนกันนะ

Comment

ผมใช้ CS 4 ก็ใช้ได้คับ

Comment

CS3 ยังใช้ม่าหมดเลย...งุงิงุงิ

Comment

น้าจะ Cs3 เป็นต้นไปนะ เดา หุหุ

Comment

Working...
          X