Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะเปลี่ยน Cardจอ ช่วยแนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะเปลี่ยน Cardจอ ช่วยแนะนำทีครับ

ตอนนี้ผมใช้ 8500 GT/256MB

อยู่อะครับ จะเปลี่ยนกาดร์จอ มีงบประมาณ
    4000 +-500 ครับ

ตอนแรกกะจะ เปลี่ยน 9600GT/512Mb ใส่ แต่กลัว Power จ่ายไฟไม่พออะครับ อีกอย่าง power ผมไม่มี หัวเสียบเพิ่มไฟกาดร์ด้วยอะครับ

ผมใช้ Power 450W อยู่อะครับ
    ต่อ HDD 2ลูก พัดลม 5 ตัว รวมพัดลม CPU
    ASUS M2N32-SLI DELUXE
    AMD Athlon64 X2 4800+
    DDR2 1Gx2

ช่วยแนะนำทีครับ

เก็บตังซื้อ psu เพิ่มดีกว่าครับ ใช้ได้นานๆ และรับการ์ดแรงๆได้ ไม่ต้องกลัวเรื่องไฟไม่พออีก

ตอนผมซื้อเครื่องก็เอา psu ดีก่อนเลย อย่างอื่นค่อยว่ากัน

Comment

Working...
    X