Announcement

Collapse
No announcement yet.

Ati 4850 ใครเคยเจอ MOM.EXE Error บ้างจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Ati 4850 ใครเคยเจอ MOM.EXE Error บ้างจ้า

มันเป็นเพราะอะไรอ่าครับในเครื่องมี .net 2.0 แล้วนะ ทั้ง 2.0 3.0 ก็มี
    ลง win ใหม่อะครับ ก่อนหน้านั้นก็ปรกติหลังจากเจอไวรัสอะไรไม่รู้ มี MOM.EXE Error เลย format แล้วลง win xp ใหม่
    พอลงใหม่ก็ มี MOM.EXE Error อยู่นะ .net เราลง 3.0 เลยเพราะมันมี 2.0 มาด้วย ไม่รู้เกี่ยวป่าวอะครับ

นั่นมันไวรัสแล้วมั่งคับ

Comment

4850 นั่นแหละผิด....

Comment

เหมือนผมเคยเป็นขาด .netframwork 2.0 ครับ แต่ของท่านก็มี ดันต่อไปๆ

Comment

ผมก็เป็นนะ ลงครบแล้วก็ยังเป็น

Comment

ลงวินโด้ตัวอื่นก่อนครับแล้วก้ลงตัวเก่าอีกที่ก็หายครับ

Comment

Working...
            X