Announcement

Collapse
No announcement yet.

Winfast 6600GT

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Winfast 6600GT

VGA ตัวนี้ดีมากเลยเหรอคับ หาซื้อยากมาก ราคาก็มะลด ไปดูมา 3300 แพงไปป่าว อยากได้คับ

ผมเพิ่งขายไปวันนี้เอง มือ 2 ประกันเหลือ 1 ปี ขาย ไป 3000 ครับ
    ผมลองคล้อกไปที่ 550/1100 สบายๆ ครับ เล่นเกมไม่มีปัญหาเลย
    อย่าง nfs carbon ที่ 1024/768 เปิดสุดหมดทุกอย่าง ยังลื่นเลยครับ
    doom 3 ก็สบายๆ แต่ที่ขายก็เพราะว่าจะหันไปเล่น pci e แล้วอะครับ
    กำลังถนอยขายของเก่าออกอยู่อะ

Comment

Originally posted by Aek_CM View Post
      ผมเพิ่งขายไปวันนี้เอง มือ 2 ประกันเหลือ 1 ปี ขาย ไป 3000 ครับ
      ผมลองคล้อกไปที่ 550/1100 สบายๆ ครับ เล่นเกมไม่มีปัญหาเลย
      อย่าง nfs carbon ที่ 1024/768 เปิดสุดหมดทุกอย่าง ยังลื่นเลยครับ
      doom 3 ก็สบายๆ แต่ที่ขายก็เพราะว่าจะหันไปเล่น pci e แล้วอะครับ
      กำลังถนอยขายของเก่าออกอยู่อะ

จิงหรอครับ ของผม 7600GT เปิดกลางๆยังหน่วงๆเรย

Comment

Working...
      X