Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องของ LCD ค่ะ คือว่า LG L194WT เป็น Deat dot ค่ะเลยขายไปแล้ว.......มาซื้อ BenQ***

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องของ LCD ค่ะ คือว่า LG L194WT เป็น Deat dot ค่ะเลยขายไปแล้ว.......มาซื้อ BenQ***

คือว่า LG L194WT มันเป็น Deat dot 2 dot ค่ะเลยเอาไปขายออก BenQ FP92w ใหม่มาแล้วค่ะ
    ไม่รู้ว่าทำไมเป็น Deat dot ได้ หรือว่าตอนยกเราทำกระแทก เกี่ยวไหมคะ ซื้อ FP92w มา 7350
    ราคาแพงไปไหมคะ ซื้อตามน้องชายน่ะค่ะ มันว่าอันนี้ดี พี่ๆใช้ BenQ กันเยอะไหมคะ......โชว์กันหน่อย

เคยอยู่ที ถอด usb หลังเเคส ศอกไปโดนจอ lcd ตีลังกาตกอย่างเเรง ไม่เป็นอะไรครับ

เอาให้น้องไปใช้เปิดทิ้งไว้ทั้งวันทั้งคืน ไม่มีปัญหาครับ
    Last edited by SyncLucifer; 27 Feb 2007, 00:37:34.

Comment

ของอย่างงี้ผมว่าคนที่มันไม่เป็นเลยก็ไม่เป็นครับ

แต่คนที่ของมันจะเป็นเพราะความซวยหรือโชคไม่ดียังไม่ไปทำไรมันเลยหรือแตะนิดก็เป็นแล้วคับ

แต่ผมยังโชคดีหน่อยยังไม่เคยเจออะไรที่ถึงขั้นนั้น

น้อง แอน ที่ว่าน้อง นี่ น้องจิงป่าวครับ ไม่ไช่แฟนไช่มั้ย ผมใจสลายหมด

Comment

น้องแอนสวยนะครับแต่ผมอยากถามว่าน้องแอนขี้เหม็นไหม
        ตดเหม็นไหม

Comment

ใช้ BenQ FP202W อยู่จ้าาา ซื้อมาตั้งแต่งานคอมมาร์ทพฤษภาปีที่แล้ว ชอบดีไซน์เรียบหรู ภาพก็นวลสวยสบายตา สีไม่บ้านนอกแบบเขมรจนทำให้เจ็บตา ชอบมากกกกกก ตอนนี้มีตัว 22" ออกมาอีกแล้ว อยากได้ๆๆๆๆๆ =^,^=

Comment

เหลือ 7350 ซะแล้ว ราคา ตอนนั้นซื้อมา 7990

Comment

โอกาสที่จะเกิดภายหลังมันมีนะครับ แต่โอกาสเกิดน้อยมากนะในช่วงปีแรก

Comment

ใช้ FP73G อยู่ 17" (2เดือนกว่าละ) .. แล้วติดใจ อยากจะได้ FP93G X 19" ..

Comment

BenQ สิครับ คุ้มราคา คุณภาพไม่เป็นรองใคร ^^ ผมยังใช้ตั้ง 2 ตัว อิอิ
                  (หน้าม้า...ฮี๊..กับกับ ....)

Comment

ผมใช้L194WTมาได้2เดือนตอนนี้มาแล้ว1จุครับ T_T เป็นเด๊ดสีดำ ดีหน่อยตรงที่ว่ามันอยู่มุมจอ นั่งปกติแล้วเหลือบตาไปก็ไม่เห็น ต้องเอาตาไปจ่อดูใกล้ๆถึงจะเห็น ทำใจใช้ไปซักปี เก็บตังซื้อ26ทีเดียวเลยดีกว่า

Comment

Working...
                    X