Announcement

Collapse
No announcement yet.

EAH 3650 GDDR3 256 โอเคไหมอะคับตัวนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• EAH 3650 GDDR3 256 โอเคไหมอะคับตัวนี้

พอดีกำลังตัดสินใจซื้ออะคับ

เลยอยากทราบว่า เอามาดูหนังจอ 19 นิ้ว widescreen

เล่นเกมส์ออนไลน์ พวก Lineage II Cabal offline ก็ left4dead NFS

แล้ว GTA IV เนี่ย พอไหวไหมอะคับ

ขอบคุณมากๆคับผม

ผมว่า 4670 น่าจะเหมาะกว่านะครับ ถ้างบถึง ปรับได้ สุดทุกเกมที่ว่ามาครับ ยกเว้น GTA IV

Comment

3650 ถ้าไม่ได้ไปเล่น ภาพแบบ 1200 /1600 แล้วปรับแบบละเอียดสุดๆ
      แล้วเล่นแบบธรรมดา เกมทั่วไปเล่นได้แน่นอนครับ
      ถ้ามีงบประมาณนี้ซื้อเลยครับ คุ้มแน่นอน
      เพราะเดียว vga มันก็จะออกมาใหม่ๆเรื่อยๆแน่นอนครับ

Comment

ในราคาพอๆกัน เลือก Radeon HD4670 - HD3850/256MB - Geforce 9600GSO ดีกว่าคับ

Comment

อันนี้ ก็ต้องดูราคา ละครับ

ถ้าของใหม่ มือ 1 ราคา ประมาณ 1800 ไม่ถึง 2000 ผมว่าก็ โอเคอยู่นะ

ความแรงมันก็ น้องๆ GF 9500GT อยู่ ครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับ ตกลง ซื้อมาละคับ

Comment

Working...
            X