Announcement

Collapse
No announcement yet.

เลือกอะไรดีครับ 9800GT 9600GT 8800GT 4830

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

8800 ดีไม่แดรกไฟด้วย

Comment

4830 ครับ

Comment

8800GT 3000 กว่าๆ ถูก คุ้ม แจ่ม!! ฟันธง

Comment

8800gt ก็แหล่มแระครับ

Comment

้ถ้าจะเอา PhysX เล่นพี่เขียว
            ถ้าจะเอา DX 10.1 เล่นพี่แดง

Comment

4830 ไม่ได้ดูหนังดีไปกว่า 8800 เลย เเรง***งกันไม่เกิน 2% ใครที่บอก ATI ดูหนังเเจ่มๆ ปรับconfig เป็นหรือเปล่า ลองไปหาค้นกระทู้ดู ตาเรือได้พิสูจน์ เเล้ว มีเงินชอบสีไหนจัดไป

9800 ก็ไม่ได้เเรงกว่า 8800 มันคือตัวเดียวกัน

8800 คุ้มสุดเเล้ว

Comment

Originally posted by damned View Post
                8800GT 3000 กว่าๆ ถูก คุ้ม แจ่ม!! ฟันธง
                ผมต้องเปลี่ยน psu ก่อนช่ายป่าวครับ แล้ว 3000 กว่า ๆ ซื้อที่ไหนอ่า ขอบคุณครับ

8800gt ก็แหล่มแระครับ
                ใจผมก็อยากได้ ตัวนี้แหละครับ ขอบคุณครับ

้ถ้าจะเอา PhysX เล่นพี่เขียว
                ถ้าจะเอา DX 10.1 เล่นพี่แดง
                PhysX มันคืออะไรครับ DX 10.1 ก็พอจะรู้จักครับ ขอบคุณครับ

4830 ไม่ได้ดูหนังดีไปกว่า 8800 เลย เเรง************งกันไม่เกิน 2% ใครที่บอก ATI ดูหนังเเจ่มๆ ปรับconfig เป็นหรือเปล่า ลองไปหาค้นกระทู้ดู ตาเรือได้พิสูจน์ เเล้ว มีเงินชอบสีไหนจัดไป

9800 ก็ไม่ได้เเรงกว่า 8800 มันคือตัวเดียวกัน

8800 คุ้มสุดเเล้ว
                อ่า...ถ้าดูหนังของค่ายเขียนไม่แพ้ค่ายแดงอย่างนี้ จัดเลยครับ 8800GT แต่ถ้าหาไม่ได้ คงต้องไปพึ่ง 9800GT ละมั้งครับ งานนี้ ขอบคุณมากครับ

เรื่อง psu ผมคงเปลี่ยนเอาตัวที่พอใช้ได้ก็พอครับ เครื่องผมไม่ค่อยมีอะไรเลย เหอะ ๆ
                ยกตัวอย่าง psu ในงบไม่เกิน 1000 บาท ผทจะได้ตัวที่พอจะมารับ 8800GT หรือ 9800GT มั้ยครับ

(อั่งเปา ปีนี้ผิดคาด อ๊ากกก เขียนงานนอกก็โดนกดราคา กำจริง ๆ)

Comment

Originally posted by kujo009 View Post
                  ผมต้องเปลี่ยน psu ก่อนช่ายป่าวครับ แล้ว 3000 กว่า ๆ ซื้อที่ไหนอ่า ขอบคุณครับ

ใจผมก็อยากได้ ตัวนี้แหละครับ ขอบคุณครับ

PhysX มันคืออะไรครับ DX 10.1 ก็พอจะรู้จักครับ ขอบคุณครับ

อ่า...ถ้าดูหนังของค่ายเขียนไม่แพ้ค่ายแดงอย่างนี้ จัดเลยครับ 8800GT แต่ถ้าหาไม่ได้ คงต้องไปพึ่ง 9800GT ละมั้งครับ งานนี้ ขอบคุณมากครับ

เรื่อง psu ผมคงเปลี่ยนเอาตัวที่พอใช้ได้ก็พอครับ เครื่องผมไม่ค่อยมีอะไรเลย เหอะ ๆ
                  ยกตัวอย่าง psu ในงบไม่เกิน 1000 บาท ผทจะได้ตัวที่พอจะมารับ 8800GT หรือ 9800GT มั้ยครับ

(อั่งเปา ปีนี้ผิดคาด อ๊ากกก เขียนงานนอกก็โดนกดราคา กำจริง ๆ)
                  8800 ลองหามือ 2ดูก่อน เอาตัว ที่เป็น non ref นะ ไม่งั้นร้อน

physx คือ การเคลื่อนที่ของวัตุตุที่สมจริงขึ้น เห็นเด่นชัดในเกมส์ mirror edge

ส่วน psu ที่พอใช้ได้ราคาไม่เเพง มาก ถ้าราวๆ1000 +-500บาท ก็น่าจะเป็ deluxe หรือวพก raidmax เเต่ถ้าหามือ 2อในราคา1500 อาจได้ดีๆเลย ลองตัดสินใจเอา

Comment

ATi +1

Comment

4830 ดีสุดแระ คุณภาพก็พอกับ 9800 GTแระคับ ผมใช้อยู่ HIS HD 4830

Comment

8800 Gt ตอนนี้มือ 1 มันยังมีขายอยู่เหรอครับบ? - -*ผมนึกว่ามันเลิกทำไปซะแล้วอีก

Comment

ตามนั้น 4830 แน่นอนครับ แรงจริง ได้ใจ

Comment

Working...
                          X