Announcement

Collapse
No announcement yet.

ข่าววงในบอกมาว่าโน้ตบุ๊ก HP Celeron Mobile 14900 จำนวนไม่จำกัด ผมไม่เชื่อเด็ดขาด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ข่าววงในบอกมาว่าโน้ตบุ๊ก HP Celeron Mobile 14900 จำนวนไม่จำกัด ผมไม่เชื่อเด็ดขาด

คือเพื่อนที่ทำงานเขาแอบบอกมาว่าในงาน Comworld อาทิตย์นี้ HP รุ่น Celeron Mobile ราคาปกติมันต้อง 20000 ขึ้นไป แต่นี่แค่ 14900 แถมโม้อีกว่าไม่จำกัดจำนวน

อย่าว่าอย่างนั้นอย่างนี้เลยนะ ผมยังไม่เห็นข่าวหรือมีโบชัวร์ไรออกมาเลย แล้วมันเป็นไปไม่ได้หรอก ไม่จำกัดจำนวน เกิดมีคนซื้อเป็นร้อยๆ เครื่อง ของไม่มีจะทำยังไง หรือจะให้รอมีของถึงส่งมาให้ ผมว่าจริง ๆ จำกัดจำนวนมากกกว่า แต่ถ้าซื้อได้มันก็โอเคอ่ะ แต่คงยากส์ เหอๆๆ
Working...
X