Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครียดครับเรื่อง COH

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครียดครับเรื่อง COH

เล่น COH ออนไลน์ hamachi หลายตาแล้ว ประมาณ 10 กว่าตา

แพ้ทุกตาเลยครับ เครียด เพราะปกติ เล่น c&c หรือ warcraft III ผมชนะเพื่อนผมหมดเลย

มาเจอเกมส์นี้ จะบอกว่าใช้สมองก็คงงั้น แพ้มันหมดเหมือนกัน

มีวิธีรับมือ ปืนของ Allie ที่ชื่อประมาณว่า Howitzer อะไรนี่ป่ะ ที่มันยิงปูพรมอ่ะ

มันเล่นยิงมาจากฐานเลย แพ้เพราะไอตัว***เนี่ย

แสบสนิท ศิษย์หามลง

ปล. สงสัยผมต้องกลับไปขายก๋วยเตี๋ยวแล้ว
    Last edited by มหาชะนี; 27 Feb 2007, 12:26:16.

เอาสไนเปอไปสอยได้มะครับ พลางตัวไปแล้วก็เก็บเลย

Comment

ก่อนจะถึงหน้าฐานผมคงเจอ รถจี๊บ สอยก่อนแล้วหล่ะครับ ><

อีกอย่างสอยไป มันก็เอาทหารมา ใช้ปืนใหม่ได้อีก

Comment

มันก็ต้องใช้ Tactic หักล้างกันด้วยวิธีนี้แหละ ครับ

ปล..พลางตัวไปนะครับ ไปมากกว่าหนึ่งยิ่งดี

Comment

อาวุธหากินของผมเลยนะนั่น 105 mm Howitzer

Comment

ชนะมันไงดีอ่ะ น่าจะมีปืนยิงขีปนาวุธทางอากาศ ง่ายดี เหมือน C&C

Comment

Howitzer มันเปลืองน้ำมันเยอะนะครับเวลาสร้าง เวลาทำลายก็พยายามไปทำลายตัว Howitzer มันแหละครับ ถ้าเขาสร้างอะไรป้องกันหนาๆก็ทิ้งระเบิดตู้มๆไปเลยครับ คุ้ม อิอิ

Comment

เอา V.2 บอร์มเลยครับ แต่ต้องรู้ก่อนว่าไอ้ 105mm.Howitzer มันอยู่ตรงไหน
                ผมก็เล่นเยอรมันครับ แต่ใช้ ปืนใหญ่ 88 mm. ดักตามแยกต่างๆครับ +สร้าง กับดักรถถังไว้ตามถนนเล็กๆ แล้วดักโดนหันไปทางถนนใหญ่ แล้ววาง Sniper+ ฐานปืนกล ไว้เก็บพวกทหารราบ เท่านี้มันก็บุกไม่ขึ้นแล้วครับ

ลองผสมผสาน พวกทหารราบดูดีๆ สิครับ มันดี เวลามันวิ่งหนีระเบิดกันพล่านจอ

Comment

ฮ่า.... ส่วนตัว ไม่เคยเล่นออนไลน์ครับ
                  แต่ได้อ่านคำบรรยายของท่าน มหาชะนี นี่
                  เข้าใจ และได้อารมณ์ ครับ....
                  สู้เค้า .. ไอ้มดแดง

Comment

เด๋วจะตามไปเล่นคับ ^^

Comment

อ่านแล้ว อยากเล่นเลยอ่ะ

Comment

เหมือนสมัยก่อน ผมเล่นRA2แพ้เพื่อนประจำ จบต้องไปฝึกเกมอื่นๆ ที่ผมถนัด เพื่อแข่งกับมัน

ผลออกมา ผมชนะ 555 สะใจตรู

Comment

http://www.gamereplays.org/Companyof...ys.php?game=25

มีรีเพลให้ดูเยอะ

เดี๋ยวนี้ส่วนใหญ่เขาเล่น King tiger กันแล้วนะ

Comment

Working...
                          X