Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องการ์ดจอ..กับจอคอม...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันแอบอยู่ขอบจอ ถ้าใหญ่กว่า 22 นิ้วอะ

Comment

7 นิ้ว ก็ใหญ่พอแล้วครับ ถนอม..ดีด้วย

Comment

Originally posted by ZilverBullet View Post
        7 นิ้ว ก็ใหญ่พอแล้วครับ ถนอม..ดีด้วย
        7 นิ้ว อารายหว่า หรือว่า...

Comment

ผม Flat 17" อยู่เรย ฮาๆๆ

ไปนั่งเล่นจอใหญ่กว่านี้ของเพื่อน เมื่อยตาต้องกวาดสายตาไปด้านข้างๆอีก

Comment

กรี๊ด!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

7 นิ้ว!!!!!!! กะอ้าย(7 นิ้วหรือพี่)

อี่น้องไข้ได้ขนาด(ดิฉันอยากได้อย่างแรง)

สีท่าจะคับ(ดูแล้วคงเต็มจนจุก)

Comment

ตัวผมใช้ 19" แหล่มที่สุด เคยใช้24" ไม่ไหวครับปวดตาเกินอย่างที่คห.บนๆว่ามาเรื่องระยะการมาก อยู่ไกลก็มัวๆพอใกล้ๆจอมันก็ใหญ่ไปอีก 19" ที่ใช้ตอนนี้แหล่มสุดครับ(ที่บ้าน)

Comment

Working...
              X