Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยบอกเรื่องเกม Titan Quest หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยบอกเรื่องเกม Titan Quest หน่อยครับ

ผมอยากได้เทนเนอร์แล้วก็บอกทีนะครับเล่นสายอาชีพอะไรถึงจะโหด ผมเล่นสายไฟฟ้ามันโหดมั้ยครับ

สายที่เป็นรูปผีสิครับ เรียกผีออกมาใช้ได้ด้วยนะ

Comment

เอาโหดเล่นConquererครับ (Warrior+Defender) ถ้าได้ของเทพมาจะสนุกมากครับ
      แต่ตอนสู้บอสใหญ่ไม่ต้องเป็นกังวลครับ ยิงธนูสู้เอา 555
      เอาเล่นสบาย เล่นสายNature เรียกหมาน้อยมาช่วย รับรองเด็ด ปล่อยหมาไล่งับ เราเดินเก็บของ ชิวๆ
      แล้วเอาไปผสมกับสายเวทหรือสายธนูก็ได้ครับ จะเล่นสบายมาก ยาล้นกระเป๋า(ถึงกับต้องขายทิ้งกันเลยทีเดียว)

เรื่องเทรนเนอร์รอท่านอื่น ผมไม่ใช้เอิ๊กส์ๆ

Comment

ใครก็ได้ช่วยทีผมงง สูตรอะ ให้กด ESC แล้วเลือก UNLOCKCONTENT ผมหาแล้วครับไม่เจอเลย

Comment

............................

Comment

ในgamecopyworld ไม่มีรึ

Comment

ผมกะลังเล่นอยู่เหมือนกันเลยคับ(เพิ่งซื้อมาเล่นใหม่เคยซื้อตอนออกใหม่แล้วเล่นไม่ได้) อยากรู้เหมือนกันว่า สกิลแต่ละอันของทุกสายเวลาอัพแล้วมันช่วยอะไร จะมีผลอะไรประมานนี้คับ พอดีไม่ถนัดเกมแนวนี้ ใครทราบช่วยอธิบายเป็นข้อมูลให้ทีนะคับ ขอบคุนล่วงหน้าคับ

Comment

Originally posted by ZervZ View Post
                เอาโหดเล่นConquererครับ (Warrior+Defender) ถ้าได้ของเทพมาจะสนุกมากครับ
                แต่ตอนสู้บอสใหญ่ไม่ต้องเป็นกังวลครับ ยิงธนูสู้เอา 555
                เอาเล่นสบาย เล่นสายNature เรียกหมาน้อยมาช่วย รับรองเด็ด ปล่อยหมาไล่งับ เราเดินเก็บของ ชิวๆ
                แล้วเอาไปผสมกับสายเวทหรือสายธนูก็ได้ครับ จะเล่นสบายมาก ยาล้นกระเป๋า(ถึงกับต้องขายทิ้งกันเลยทีเดียว)

เรื่องเทรนเนอร์รอท่านอื่น ผมไม่ใช้เอิ๊กส์ๆ
                +1 ครับ

สายนี้ถ้าอัพดีๆ นี้โหดมาก ทังฟันเร็ว(ถือดาบ 2 เล่ม) ทั้งถึก แยกร่างได้อีก แถมถ้าเจอศัตรูตัวใหญ่ๆ นี้ขยายร่างสู้ได้อีก(+ Dmg & Def) เท่าที่รองเล่นมาเกือบทุกสายผมว่าสายนี้โหดสุดละครับ

Comment

เกมนี้ตอนนี้ยังมีให้โหลดปะ

Comment

มีครับผมโหลดในบิท

Comment

conquerer (warrior+defender) ครับ โหด ตีแหลก
                      warden (ranger+defender) ก็โหดนะ ยืดหยุ่นดีด้วย ทั้งถึกทั้งยิงแรง ยิงเป็นหมู่ สุดยิกเลย

Comment

ตอนนี้กำลังเล่น Ass อยู่ Worfang+Roge <<< เขียนผิดป่าวก็ไม่รู้ ยังไม่จบ Nomal เลยคับ เวล38 แระ เซฟเก่าหายหมดเลย ตอน HD พัง เวล 68 T T 4 ตัว แต่ว่ากำลังจะเล่น สายเรียกโกเลมกับสายปลุกคางค้าว เค้าว่าโหดดี

Comment

^
                          ^
                          ^
                          มีชุดนี้ด้วยรึครับ สงสัยต้องไปลงมาเล่นใหม่อีกรอบ

Comment

จบ Normal แล้ว เย้ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ พร้อมกับเปลืยนชุด ^^

Comment

Working...
                            X