Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าคับ ซื้อ Phenom x4 9650 ใส่ M2N ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าคับ ซื้อ Phenom x4 9650 ใส่ M2N ไม่ได้

วันที่ 23 ผมซื้อ Phenom x4 9650 มา ก็เลยมาถามคนในบอร์ดก่อนปรากฏว่าเขาคอมเมนต์ว่าใส่ไม่ได้ ถึงใส่ได้แต่ทำงานไม่เต็มที่ไรทำนองนี้ โอแทบบ้า ผลของการไม่เช็คดูให้ดีก่อน อยากได้มากเกิน -*- พอดี ตอนนั้นแม่ไปด้วยแม่รูดการ์ดให้เลยซื้อเลยไม่ทันคิดด้วยความอยากได้เพราะแม่บอกว่าจะซื้อก็ซื้อเลย เพราะไม่ได้มาบ่อย -*- เลยบีบให้เราไม่ทันได้คิด ทำไงดีคับเหลือตัง 600 บาทซื้อบอร์ด รุ่นไหนดีคับช่วยแนะนำหน่อย ต้องเพิ่มเงินอีกเท่าไหร่ตอนนี้ มี 628 บาท ที่เล็งไว้ก็กะจะเอาบอร์ด AM3 ไม่รู้จะใส่ได้หรือป่าว

ขายcpuเล่นรุ่นที่ใช้ได้ กับ ขายบอร์ด -*-

Comment

เอาตัวเก่าไปขายก่อนครับ แล้วเอา asrock ประมาณ 1500

Comment

ECS 780G Black ครับ

ราคาสองพันกว่าบาท ลองหาในห้อง It Market ดูมือสองประมาณพันปลายๆ
        sigpic
        -ถ้ายิ่งใหญ่อย่างที่กร่างไว้จริง ควรใช้ความยิ่งใหญ่กร่างหาคนแจ้งความชั่วของตัวเอง
        -อย่าปลอกสายลำโพงให้ยาวเกินความจำเป็นนะ เดี๋ยวแอมป์จะดับได้เวลาโยกตู้ลำโพง
        งดแรงชั่วคราว

Comment

ขายบอร์ดดีกว่าครับทำทุนกับเงินที่เหลือน่าจะพอได้บอร์ดใหม่
          มี M2N68 ที่ยัดได้ครับผมว่าหามือ2 ECS black ดีกว่าครับ
          มือ1 ราคา 2400 ได้

Comment

ขอบคุณทุกคอมเม้นคับ ตอนนี้ขอเก็บเงินก่อน ให้ได้สัก 2000 กว่าจะเข้ามาตั้งกระทู้ให้พวกท่านช่วยลงความเห็น ว่าจะเอาตัวไหนดี ตอนนี้นอนกอด Phenom x4 9650 พร้อมกล่องไปก่อน ไม่อยากขายบอร์ด M2N ง่ะ T_T มันเล่นมาดีตลอดไม่เคยทรยศขาย เก็บตังซื้อใหม่ ดีก่างับ จริงๆ เคยเอา M2N ไปแลก M2N-E กับเพื่อน + เงินให้ เล่นไปอยู่พักนึง มันขอซื้อคืนกลับมาพร้อม M2N *-* ชะตานี้หนี M2N ไม่พ้น

Comment

Working...
            X