Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นDead space ในvistaบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นDead space ในvistaบ้าง

คือผมลงdead space ในวิสต้า ( โนตบุค ) แล้วพอลงเสดมัน ถามหาถึง dx9 อะครับ ทำไมมันไม่ใช้dx10 คือไดซ์เวอร์ผมเปนdx10อะครับ แต่มันบอก หาdx9 ไม่เจอเลยเข้าเกมส์ไม่ได้มีใครมีวิธีแก้ไหมครับให้มันใช้dx10รัน

เกมมันDX9 ก็ต้องใช้DX9ครับ โหลด dx9จาก microsoftมาลงครับ

Comment

ผมก็ลงได้ปกตินะ แต่ตอน install เกมส์มันให้เราลง dx อะ กดๆไปเถอะยังไงซะ vista คุณก็ เป็น dx10 อยู่แล้ว
      แต่เกมส์มัน run ที่ dx9 สูงกว่านั้น ไม่รองรับ แต่ใช่ว่าจะเล่นไม่ได้ แต่ในกรณีคุณ ลองลงใหม่ดู

Comment

Working...
      X