Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องMB

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องMB

อยากถามว่า มีMB ตัวไหนมั่งที่ ไส่CPU 478 ได้ แล้วไส่ กาจอ Pci Ram DDR2 อะไรพวกนี้
    ยังมีขายอยู่มันครับ

พอดีมีCPU ตัววเก่าอยู่แล้วอะ (ไม่อยากเปรียน อะมานแพงอิอิ)
    ในพันทิพมีขายมัย ถ้ามีพรุ้งนี้ไปซื้อเยย

มีคนว่า BioStar P4M900M4
    แล้วมันมีขายอยู่มัย มือ1 หรือ2กะได้
    Last edited by elec2499; 25 Jan 2009, 17:38:43.

น่าจะมีนะครับ ตอนนั้นผมไปซื้อให้น้องผมที่เซียร์น่าจะชั้น 3 นะ ลองเดินดู

Comment

ขอบคุณครับ ถ้าไครมีร้านไหนอีกก็บอกนะจะไปซื้อ ว่าแต่ราคาประมาณเท่าไรอะครับ

Comment

เงียบตามระเบียบ

Comment

อืมม
          BIOSTAR P4M900-M4 DDR II 667 1,650.- ร้าน M&D ( Chipset VIA ไม่เวิร์คมั้ง )

อีกตัวนึง ( น่าจะเวิร์คกว่า )
          Intel 945LM4 DDR II 533 1,340.- ( Advide ) Chipset Intel945

ที่เหลือรอท่านต่อไป

Comment

แล้วMB ตัว2 เอาแรม DDR2 2G/667 ไส่ได้ป่าวครับ

Comment

Working...
            X