Announcement

Collapse
No announcement yet.

พ่นสีดำเคสทั้งเคส ใช้สีกระป๋อง กี่กระป๋อง ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• พ่นสีดำเคสทั้งเคส ใช้สีกระป๋อง กี่กระป๋อง ?

ก็จะไปซื้อมาพ่นน่ะครับ จะได้ซื้อมาพอดี ไม่ขาดไม่เกิน

ผู้กล้า ผ่านประสบการณ์ การพ่น รบกวนบอกด้วยจ้า

ผมใช้
    สีขาว 1
    สีดำ 2

ถ้าอยากให้ดูดีหน่อยก็ใช้แลคเกอร์ซัก 1

Comment

ถอดฉีดหมดทุกชิ้นเลยป่ะครับ ถ้าทั้งหมด ก็ประมาณ 3 กระป๋องครับ ฉีด 2รอบนะครับ รอบเดียวไม่แจ่ม

ป.ล สีกระป๋อง 35-40 บาทครับ

Comment

3 ป๋อง อยู่ตัว

เจ๋งจิงลองดิ

555+

Comment

ซื้อเผื่อใว้เลยครับ หมดแล้วไปซื้อใหม่จะโดนสีคนละล๊อตมันจะไม่เหมือนกันครับ

Comment

Ok จะไปจัดมา 3 กระป๋อง

ขอบคุณครับ

Comment

ไปซะละ ผมหมดไป 4 ดำด้าน 2 ดำเงา 2

ปล.หน้าเคสที่เป็นพลาสติดแนะนำดำด้าน สวยกว่าดำเงาเยอะ

Comment

ทั้งในทั้งนอกผมใช้5อ่ะ

Comment

Working...
                X