Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้ความรู้ไปจากที่นี่เยอะอยากตอบแทน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แจ่มครับ แต่รอก่อน อิอิ

Comment

ใช้ 64บิท กับ9550 อยู่ครับ
      ยอมรับเลยว่ามันเร็วขึ้นอย่างเห็นได้ชัด

Comment

ขอบคุณมากครับ!
        ได้ DFI กลับมาจากการเคลม จะลองลงดู

Comment

ขอบคุณครับ.

Comment

ขอบใจจ๊ะ

Comment

เออ ตัวนี้มันเล่น audition ได้ป่าวงับ

Comment

เพิ่มเติมคร้าบ theme win7 แล้วถ้าใครใช้ Gadgets ไม่ได้ให้เปิด UAC ไว้นะครับ
                http://windows.microsoft.com/en-gb/Windows7/Personalize
                Attached Files

Comment

ขอบคุงก๊าบ โหลดแต่ไม่แน่ใจจะใช้เปล่า โหลดตัววินโดวส์7เต็มๆมาแล้ว 3.2Gb ได้มัง อ่อเกือบๆ ยังเปงเบต้า รู้สึกจะบิว 5 กว่าๆ

Comment

Originally posted by Error_Pc View Post
                    ขอบคุงก๊าบ โหลดแต่ไม่แน่ใจจะใช้เปล่า โหลดตัววินโดวส์7เต็มๆมาแล้ว 3.2Gb ได้มัง อ่อเกือบๆ ยังเปงเบต้า รู้สึกจะบิว 5 กว่าๆ
                    เต็มใจครับแต่รู้สึกว่าเบต้าที่ออกมาตอนแรกเห็นเขาว่ายังไม่มี super bar นี่ครับคือมันยังเป็นเหมือน vista อยู่ แต่ยังงัยก็ลองใช้ดูครับ รัปรองดีแน่
                    แล้วจะประทับใจครับ

Comment

ดันต่อเผื่อมีคนอยากได้

Comment

Working...
                      X