Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องประกัน Lenovo กับ Toshiba ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องประกัน Lenovo กับ Toshiba ครับ

คือว่าตอนนี้กำลังหาโน๊ตบุ๊คอยู่ครับ ที่สนใจตอนนี้คือ Lenovo กับ Toshiba แต่ยังไม่ได้ตัดสินใจว่าจะเอารุ่นไหน เพราะติดตรงเรื่องอยากทราบประกันหลังการขายครับว่าเป็นยังไงบ้าง

ดังนั้นขอรบกวนสมาชิกทุกท่านที่มีประสบการณ์กับสองยี่ห้อนี้ รบกวนให้บอกเล่าประสบการณ์ให้ฟังหน่อยนะครับ ว่าการบริการหลังการขายเป็นยังไงบ้าง

ปล.ผมอยู่กรุงเทพคงสามารถเดินทางไปที่ศูนย์ใหญ่ได้สะดวกทั้งสองยี่ห้อครับ
Working...
X