Announcement

Collapse
No announcement yet.

โชว์หน่อย Cooler Master 690 Live in Phuket

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โชว์หน่อย Cooler Master 690 Live in Phuket

ซื้อเคสมาไว้ เกือบ 3 เดือนแระ ใช้เวลาทำ 3 วัน
    หลังจากที่ใช้คอม แบบไม่มี เคสมาหลายเดือน
    ตรุษจีนแล้ว ได้ฤกษ์ สักที ฉลองตรุษจีนกันไปเลย

รูปไม่ค่อยชัดนะครับ ถ่ายจากมือถือ

ลุยกันเลยดีกว่า

เป็นไงบ้างครับ มีอะไรติ-ชมได้นะครับ จะได้ปรับปรุง
    การ์ดจอกับซัพพลาย ของถูกๆนะครับ ไม่ได้เล่นเกมส์ เลยคิดว่ามันไม่จำเป็น

อยากได้พัดลมอ่ะเอามาแลกกะผมมั้ย อิอิ

Comment

โอ้แสงสี สวยดีครับ ท่านคมใช้ซิงค์ cpu อะไรอยู่ครับนั่น

Comment

งามมากๆ

Comment

เชย จัง เลย งานวัดไหนหว่าาเสี่ย

Comment

พัดลมสวยดีคับ

Comment

โอ คอมเสี่ยนี่สุดยอดเลยครับ สวยมากมาย

*การ์ดรีดเดอร์คุ้นๆนะครับ

Comment

ลุงคมครับ จัดแบบกะพริบพ่วงไปเลยครับ

Comment

พัดลมสวย

Comment

หล้อยๆ นายหัว เอิ๊กๆ

Comment

หัวมังกรสวยมากๆๆคับ บอกหน่อยคับ ทำไงเหรอ อิอิ

Comment

ฝาเคสเป็นอคลิลิกทั้งบานหรือเปล่าครับ

Comment

งามครับ

Comment

Originally posted by destinyair View Post
                            อยากได้พัดลมอ่ะเอามาแลกกะผมมั้ย อิอิ
                            อิอิ เครื่องเพิ่งเสร็จจะมาแลกซะแระ

Originally posted by spiderman3 View Post
                            โอ้แสงสี สวยดีครับ ท่านคมใช้ซิงค์ cpu อะไรอยู่ครับนั่น
                            ใช้ Gemin S + พัดลม XIGMATEK จ๊ะ

Originally posted by janewinwong View Post
                            งามมากๆ

Originally posted by nanahara View Post
                            เชย จัง เลย งานวัดไหนหว่าาเสี่ย
                            งานวัดแถมบ้านอ่ะ ฮ่าๆๆ

Originally posted by hurahara View Post
                            พัดลมสวยดีคับ
                            จ๊ะ

Originally posted by dukdikza View Post
                            โอ คอมเสี่ยนี่สุดยอดเลยครับ สวยมากมาย

*การ์ดรีดเดอร์คุ้นๆนะครับ
                            ขอบคุณครับ การ์ดรีดเดอร์ คุ้นๆ อ่านมั่งไม่อ่านมั่งแระค๊าฟ อิอิ

Originally posted by 350Z View Post
                            ลุงคมครับ จัดแบบกะพริบพ่วงไปเลยครับ
                            อ่านะ

Originally posted by GTR 35 View Post
                            พัดลมสวย
                            ซื้อมั๊ยครับ มีขาย ฮ่าๆๆ

Originally posted by Yakuza_ขาลีบ View Post
                            หัวมังกรสวยมากๆๆคับ บอกหน่อยคับ ทำไงเหรอ อิอิ
                            ฝาข้างอคิลิกทั้งบานครับ ตัดสติกเกอร์ มังกร ด้านหลังเป็นพื้นกระดาษสีขาว
                            จัดไฟ สีแดงไว้ด้านบน ไฟสีขาวไว้ด้านล่าง แล้วจัดให้ไฟส่องหากัน ครับ

Originally posted by GuJunGraI View Post
                            ฝาเคสเป็นอคลิลิกทั้งบานหรือเปล่าครับ
                            ใช่แล้วครับ

Originally posted by nests View Post
                            งามครับ
                            ใจจ้าๆๆ

Comment

สวยมากเลยท่านๆๆ

Comment

Working...
                              X