Announcement

Collapse
No announcement yet.

Sink เย็นๆราคาประหยัดไม่เกิน1พันบาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Sink เย็นๆราคาประหยัดไม่เกิน1พันบาท

ช่วยแนะนำทีครับ เอาไปใส่ E7200 งบไม่เกิน 1พันบาทครับผม

ราคา 990 บาท
    อ้างอิงจาก www.jedicool.com

เย็นไม่เย็นไม่รู้ แต่ราคาอยู่ในงบครับ

Comment

ชื่อสินค้า คือ XIGMATEK HDT-SD964 ใช่ไหมครับ เรียกไม่ถูก เจไดขายร้านเดียวหรอครับร้านอื่นพอมีบ้างไหมเอ่ย ผมอยู่ย่านรังสิต

Comment

Originally posted by alwayz View Post
        ชื่อสินค้า คือ XIGMATEK HDT-SD964 ใช่ไหมครับ เรียกไม่ถูก เจไดขายร้านเดียวหรอครับร้านอื่นพอมีบ้างไหมเอ่ย ผมอยู่ย่านรังสิต

XIGMATEK HDT-SD964 ใช่ไหมครับ >>>> ใช่แล้วครับ

ผมคนต่างจังหวัด ไม่ค่อยรู้เรื่องในบางกอกเท่าไหร่นัก แหะ ๆ คือถ้าเป็นกรณีของผมก็ต้องสั่งให้เขาส่งมาให้อะครับ แต่คุณอยู่รังสิต อันนี้รอเรปล่างละกันครับ ดัน ๆ
        Last edited by GuJunGraI; 26 Jan 2009, 12:34:35.

Comment

ถ้าอยู่รังสิต ไม่ลองไปเดินดูใน เซียร์ อ่ะครับ ร้าน Jib อ่ะครับ มันจะมีร้านเฉพาะขายของทำนองเนี้ยอยู่อ่ะครับ ลองไปส่องๆดู

Comment

หา ZELMAN 9500LED ครับมือ 2 ราคาไม่ถึง 1000 หลอก

Comment

ชั้น 2 เชียร ร้าน 55 ไรเนี้ยแหละ ไปดูเปิดใหม่ ของส่งตรงมาจาก ร้าน เจได เลย

Comment

อ่านreview ตปท. เย็นน้อยกว่าcore contact หน่อย แต่หากจับคู่กับพัดลมบ้านหม้อ 90mm ลดไฟ7v ลมแรงๆ เสียงรับได้ อุๆ จะเป็นไงหนอ น่าสนมากครับ ถูกดีด้วย

Comment

สงสัยต้องไปแล ของซะแล้วครับ ใจจริงสนใจ Zalman นะครับ

Comment

yes........

Comment

เพิ่มเงินอีกนิด 1200 hyper 212 พัดลมเย็นกว่าหน่อยคับ

[IMG][/IMG]

Comment

กับ hyper 212 ผมก็ยังเชียร์ ตัว990- นั่นนะ hdt+4 pipe แต่พัดลมแค่90mm ผมว่าไปซื้อพัดลม90mm แรงๆมาเป่าอัด ไม่ก็ใช้สองตัวหน้าหลัง ผมว่าเย็นสุดๆอ่ะ สนใจอยู่เหมือนกัน ขายtuniq ไปยังไม่รู้จะหาตัวไหนมาแทนดี

Comment

แจ่มๆทั้งนั้นเลยครับ ตอนนี้ใส่ซิ้งค์ เดิมยังไม่เข้าเลยครับ ใส่ยากจังเลยหรือผมใส่ไม่เป็น พอกด อีกฝั่งลงอีกฝั่งไม่ลงกลุ้มใจมากๆ

Comment

เชียร์ hyper 212 ครับ เย็นจริง

Comment

Working...
                            X