Announcement

Collapse
No announcement yet.

raidmax 530w เอาasus9800gtx+DK Topอยู่ไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• raidmax 530w เอาasus9800gtx+DK Topอยู่ไหม

raidmax 530w เอาasus9800gtx+DK Topอยู่ไหม

Cpu Amd x2 7750 Hdd 2ตัว

DVD 1อัน อนาคตถ้าผมจะClock Cpu จะใหวไหม

ผู้รู้ช่วยหน่อยนะครับ ขอบคุณนะครับ

ชิวๆ

Comment

เพิ่มตังอีกติ๊ดเพื่ออนาคตที่สดใส

Comment

น่าจะไหว สเปคลายเซ็นยังเข็นไป 4.7 ได้เลย

Comment

เท่าที่ลองกับเครื่องเพื่อน แต่เป็นตัว Enermax 460w นะครับ

E8200 @ 3.8
          GA EP35 DS3R
          Corsair 1x2
          EVGA 9800GTX+ OC 800/1200
          HDDx2
          Fan x 3

หมดนี้ก็เอาอยู่นะ สำหรับ 460w เต็มจาก Enermax

ไม่รู้ว่า RX-530SS จ่ายไฟไปได้เท่าไหร่ น่าจะประมาณ 420 w นะ น่าจะ... ประมาณว่า ถ้าไม่อัด CPU มาก อุปกรณ์ไม่เยอะมาก ก็น่าจะพอครับ

Comment

ได้ครับ
            coolermaster Extream power วัตต์เทียม 500w
            ของผมยังเอาอยู่เลยครับ

Comment

ไหวคับ

Comment

ชิวๆ อิอิ

Comment

ขอบคุณทุกความเห็นนะครับ
                  แบบนี้ค่อยมั่นใจหน่อย จะ clock cpu เอาซัก 3g หน่อยๆ
                  อิอิิ

Comment

Working...
                  X