Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยผมที่ Fallout3 เปิด ultra เด้งทุกที ตอนใช้ V.A.T อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนๆพี่ๆน้องๆ ช่วยผมที่ Fallout3 เปิด ultra เด้งทุกที ตอนใช้ V.A.T อะครับ

Spec GTX260 EVGA
    CPU Q9400 2.66@3.6

แต่ถ้าเปิดเป็น Low หมดจะไม่เด้งอะครับ
    FRAME RATE เวลาเปิด ultra ก็อยู่ทีั่ 60 up นะครับ แต่ไม่รู้ทำไมเวลาเล่นไปเล่นมา
    เดียวก็เด้ง อะครับ

ช่วยแนะนำที

ช่วยทีครับพี่น้อง อยากเล่น

Comment

ไม่เคยเปิด ultra ด้วยสิสงสัยบัคเกมเปล่า
      แล้วสูงกว่า low ล่ะ

Comment

ลงตัวไหนอยู่ล่ะถ้าตัว FullRip ก็ลงตัว Fix ด้วย

Comment

ลอง load patch ตัวใหม่ดูครับผมก็กะจะเอาไปลองอยู่เหมือนกันเพราะผมก็มีปัญหาซะแล้วครับตั้งแต่ลองใช้ HD4870 คืออยู่ดีๆภาพมันก็นิ่งไปเลยแต่เหมือนว่า window ยังทำงานนะเพียงแต่การแสดงภาพไม่ตอบสนองปกติเคยจบไปรอบนึงแล้วกับ 9800GTX+ ไม่เคยเจอปัญหา

Comment

Working...
          X