Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครสนใจ B&W 685 ไหมครับ ถูกกว่าร้าน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

จขกท หายครับ

Comment

Originally posted by slipknot3195 View Post
      จขกท หายครับ
      อ่าครับ แล้ว CM1 กับ 685 ต่างกันยังไงหรอครับ

Comment

CM1 ออกแนว monitor ครับ ส่วน 685 จะเป็นลำโพง จับฉ่าย ประมาณนั้น

ยังไม่หายครับแต่ตอนนี้ผมยังไม่ว่างจริงๆต้อง internship แล้วก็ทำ dissertation ไปด้วย มันเลยยุ่งมากมายครับ ต้องขอโทษด้วยครับ

Comment

อยากได้ของถูก เพราะตอนนนี้เงินปอนด์มันอ่อนได้ใจจริงๆ

Comment

ขอราคากับรายละเอียดด้วยครับ สนใจรุ่นนี้อยู่เลย

Integrated Amp Rotel RA-1062 ขับ 685 ไหวมั้ยคับ

Comment

อยากได้ต้องทำไงบ้างครับ.........

pisitpongw@msn.com
              Last edited by pisitpongw; 6 Jul 2009, 04:32:36.

Comment

ช่วงนี้ต้องรอไปก่อนนะครับ ตอนนี้เงินปอนด์ แข็ง ครับ ซื้อไปจะไม่คุ้ม สู้ซื้อเมืองไทยดีกว่า

Comment

Working...
                X