Announcement

Collapse
No announcement yet.

สเปคนี้ทำไมเล่นfrontlinesกระตุกอะคับ(คงถูกห้องนะคับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สเปคนี้ทำไมเล่นfrontlinesกระตุกอะคับ(คงถูกห้องนะคับ)

core2 e4400 2.0ghz
    ram 3gb
    9800gtx+ 512mb

เล่นfrontlines fuel of war
    กระตุกอะคับแล้วก็มีเป็นเวฟเส้นๆขึ้นมาบนจอ
    ปรับvery highก็เป็น
    very lowก็เป็น

เกมอื่นก้มีกระตุกบ้างแต่เกมนี้หนักสุด
    ต้องทำไงดีอะคับ

ไดรเวอร์การ์ดจอก็โหลดมาใหม่แล้วยังไม่หาย

ผู้รู้ช่วยหน่อยนะคับ
    ขอบคุณคับ

สเป็คก็ไม่ต่ำนะครับ อืมส์ แปลกๆๆ

Comment

'' งง '' oc รึปล่าวครับผมก็เคยเป็น ถ้าไม่ oc ก็ไม่มีปัญหา

Comment

ถ้าสเปคนี้เล่นไม่ได้ แล้วผมจะเหลือหลอครับ

Comment

ป่าว Oc สักนิดเดียวคับ

Comment

เปนที่วินโด้รึป่าวครับ เคยเปนอยู่วินโด้ที่ลงมากับร้านอ่ะครับ
            ลงเกมไปเยอะเล่นไปซักพักแล้วเกมก้อกะตุก

Comment

วินโดวนี้ใช้ghostเอาอะคับ
              เกมก็ไม่เยอะนะคับ 4เกมเองอะ

Comment

เปลี่ยนวินโดว์ ใหม่ดูครับ และ ลง Direct X อะไรครับ

Comment

เกมส์อื่นเป็นปะครับ

ระวังนะ

Comment

Xp service pack 2
                    DirectX 9.0c (4.09.0000.0904) คับผม

เกมอื่นก็มีบ้างแต่น้อยมากๆคับ
                    เช่น Test Drive Unlimited ก็มีอาการเฟรมเรทตกหน่อย แต่หน่อยเดียว
                    เดี๋ยวพรุ่งนี้หรือไม่ก็1-2วันได้Crysisตัวเต็มมาจะลองแล้วมาบอกคับ
                    ตัวที่มีดันแผ่นเจ๊งไปละลองไม่ได้เลย
                    Last edited by nahmkang; 26 Jan 2009, 20:19:17.

Comment

Updateคับ
                      CrysisปรับHigh
                      ถ้าฉากแรกๆตอนในป่าลื่น
                      แต่ตอนออกมาจากป่าเท่านั้นแหละ
                      กระตุกแด๊กๆเลยครับ
                      ฮือๆ

Comment

-*- เปลี่ยนไดร์เวอร์กับ window ลองดูแรมความเร็วเท่ากันเปล่า

Comment

Working...
                        X