Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!! Forceware 181.22 Dox's รับประกันความแรง !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อย่างงี๊ต้องโดนซะแล้ว 1ดอก อิอิ

ขอบคุนพี่ok.chokมากๆคับ

พี่ครับ คือก่อนหน้านี้ที่พี่เคยแนะนำให้ชายไปหา driverของdoxมาอ่ะ
    เมื่อใช้แล้วมาลองเล่นNeedForSped UnderCoverไม่ค่อยworkครับ
    ภาพตึกหรือทางด่วนในเกมมันกระพริบมั่วซั่วไปหมดเลยครับ
    ยังไงจะลองโหลดDoxตัวนี้มาใช้ดูใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Chow-doii View Post
      อย่างงี๊ต้องโดนซะแล้ว 1ดอก อิอิ

ขอบคุนพี่ok.chokมากๆคับ

พี่ครับ คือก่อนหน้านี้ที่พี่เคยแนะนำให้ชายไปหา driverของdoxมาอ่ะ
      เมื่อใช้แล้วมาลองเล่นNeedForSped UnderCoverไม่ค่อยworkครับ
      ภาพตึกหรือทางด่วนในเกมมันกระพริบมั่วซั่วไปหมดเลยครับ
      ยังไงจะลองโหลดDoxตัวนี้มาใช้ดูใหม่ครับ
      ผมก็เล่นundercoverเหมือนกันครับ ใช้Dox's 181.20 และ 181.22 ทั้ง2ตัวนี้ลองแล้วไม่มีปัญหา(XP) vistaไม่ได้เจอกันนานแล้ว(ไม่รู้เป็นไงมั่งช่วงนี้ คนกำลังเห่อ7)

Comment

กลัวจังวุ้ยไม่กล้าใช้กับs41...

Comment

Originally posted by deakanew View Post
          กลัวจังวุ้ยไม่กล้าใช้กับs41...
          กลัวทำไมครับ มีปัญหาก็ลบทิ้งได้

Comment

s41-324 เหมือนกันแต่ใช้ forceware 177.70 รันตุ้ปลา ได้ 90000+ ธรรมดามะได้ทำไรเลย

ram 2 G 8600gs

Comment

Working...
            X