Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีวิธีไหนที่จะโหลดไฟล์จากเวปฝากไฟล์ได้มากกว่าทีละไฟล์ไหมครับ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีวิธีไหนที่จะโหลดไฟล์จากเวปฝากไฟล์ได้มากกว่าทีละไฟล์ไหมครับ?

เวป 4Shared มันต้องโหลดทีละไฟล์ ผมโหลดโปรแกรม download direct มา มันก็ใช้ได้กับ rapidshare ได้อย่างเดียว มีวิธีอื่นไหมครับที่จะดาวโหลดไฟล์จากเวป4shared ได้มากกว่าครั้งละ1ไฟล์?

ได้ครับ ก็ใช้ browser คนละตัวไงละครับ ถ้าเว็ปใหนที่จำกัดการโหลด ผมลองโหลดอันแรกกะ ie อันที่ 2 กะ firefox และอันที่ 3 กับ opera ครับ

Comment

ลองแล้วไม่ได้ผลครับ

อ่อ ตอนนี้ใช้เวปbackdoor กับใช้firefox หรือ idm โหลดก็ตาม เร็วปรี๊ด แต่ว่า ไม่เสร็จซักไฟล์ ขึ้นerror ทุกที เซ็งสุดๆ ก่อนหน้านี้4shared เราก็โหลดเร็วปรกติ แต่เดี๋ยวนี้ทำไมเป็นแบบนี้หว่า

Comment

ใช้เนตคนละสายไงท่าน 55555555+

Comment

ทำไมเวป 4shared ผมโหลดทีละ 3-4ไฟล์ได้ละ?

Comment

Working...
          X